An dauko wannan littafi daga shafin https://taskarnovels.com.ng ku ziyarci shafin na https://taskarnovels.com.ng domin samun kayatattun littatafan hausa kama daga kan na yake yake dana soyayya Marubuci ko marubuciya zasu iya turo mana da littatafansu mu dora masu a shafinmu kyauta don masoyansu su rika Downloading a online, Sannan marubuta zasu iya turo mana da tarihin rahuwarsu da tarihin rubutunsu, dama sharhin littatafansu don masoyansu su gani kuma su karu da hakan Domin turo mana da littafi ko tarihin rayuwar marubuci ko marubuciya sai ayi mana magana ta whatssap da wannan nambar +2348140419490 A lura dakyau - kyauta muke saka littafi a shafinmu bama amsan ko sisin marubuci, duk wanda ya amshi kudinku da sunanmu babu ruwanmu, Alura dakyau - manazarta bama tura littafi ta private ku dena binmu private kuna neman mu tura maku littafi, duk mai bukatar littafi yaje website namu Alura da kyau - Littatfanmu suna fitowa cikin manhajoji uku ne PDF,TXT da DOC amman munfi amfani da PDF da TXT masu amfani da wayar android ko tablet ko computer zai fi kyau ku riga dauko PDF da DOC Masu amfani da kananan wayoyi java ko mara java TXT zakuna zaba don shine daidai wayarku This hausa novel was uploaded and downloaded from https://taskarnovels.com.ng You can download more hausa novels there Also you can send us your novel to upload it in our website for your fans to download it online It is free we do not charge for uploading novel Also if you are an Author be it online or Non online you can send us your biography including your book summary,commentary and others via this number +2348140419490 its free we do not charge for our services Note that - we do not charge for our services we uploaded novels and posted biography free, any person that collect your money in our name is your fault do not blame us Note that - pls readers stop calling us and be asking us to send you a novels we are not sending novels through whatssap or private our novels is public at any day, any time you can visits our site and download it Note that - our ebooks came as PDF,TXT or DOC format but the popular format are PDF or TXT, those with android or tablet or pc we suggest you to download PDF or DOC those with java phone or non-java phone we recommend you to download TXT This Novel is downloaded from https://taskarnovels.com.ng to download more hausa novels visits our site at www.taskarnovels.com.ng For feedback and support Facebook : https://facebook.com/taskarnovels Twitter : https://twitter.com/taskarnovels Telegram : https://t.me/taskarnovels _🕊️THE SEXY BOSS🕊️_ _(Romantic and comedian)_ _WRITTEN BY:MAMAN TEDDY_ _Page 1_ *DEDICATION* _This Book is dedicated to my creator ,then to the vehicle that drove me to the world in the person of Prof. Mohammed A. Bamalli and my beloved momma Hajiya Safiya Abdslm finally I dedicated this novel to my fellow fans. Thanks_ *_PREFACE_* _ln out of deep concern on Marriage problem , our singles ladies,Matan Auren mu na yau da dai sauran mata baki ɗaya , wannan yasa na tsaya nayi dogon bincike ,not for a while...wannan yasa na tache Wanannan labari don na kawo in a romantic way , LALATA, ƘWARTONCI , tare da tarin dukiya wanda zamu ga matasan mu nayi a dare ɗaya . shin ta ina ake samun irin wannan arxiƙi? A sanin kan mu ne komai sai mun nema muke samu...! Matan Aure kiga daga sana'ar Ɗan wake ta maida zauren gidan ta ,dandalin Ƙwartanci,kawalci..._ _budurwa mai shegen Son kuɗi da zafin nema ,wanda saboda jarabar Son kuɗi har shayi take sayarwa a gidan uban ta , daga haka kuma sai ina za'a je kenan? , Gyefe guda kuma ga Shahararren Attajiri matashin yaro young billionerer , wanda he's not up to 29 years ,Likita a zahiri kuma a idon al'umma , Amma a baɗini shi ɗin MILITRY ARMY ne , THE SEXY BOSS kuma shararren ƘWARTO... THE SEXY BOSS...! Labari ne da ya taɓa rayuwar Ma'aurata matan Aure da kuma ƴammata duka . Pls don Allah if you know you're under 18 na roƙeki da iyayen ki kar ki karanta mun wannan littafi , but if you're above 18 sai dai nace Musha karatu lafiya...kar ki karanta ki na washe baki kina dariya😄 Kukan ƙurciyar na nan a gaba 🙄 . kar dai ku manta da yanda ƙarshen bariki take kama ga Littafaina na" Gidan ƙwarata, Bafulltanan Ruga, Ƙwarton manya, Walijaam, Taɓarah Siyasata, dds. Duk wacce tayi yunƙurin cin zarafi na akan wannan labarin baxan lamunta ba wallahi,don na fadi tun da fari ga yanayin labarin ba zan lamunta cin mutunci daga kowa ba ALLAH_ _Ba zanyi free page da yawa ba, a page 5 free page zai ƙare , zaki iya fara yin payment ɗin ki tun yanxu ,don a saka ki a paid grp a cigaba da tafiyar dake .... Littafin na kuɗi ne_ _Regular group ₦300_ _Vip Group ₦500_ _Special₦1000 zaku iya tura kuɗin ku ta wannan bank account 6037312299 Mohammed Aisha keystone bank ko ki tura da katin MTN ta wannan numbern 08081202932 ,banda Vtu pls🤞❤️_ Bismillahir rahmanur rahim🙏 _ZRIA_ "Tafiya take zaf zaf zaf bata ko kallon gaban ta , idanun ta sun rufe a tayaya zata samu kuɗi don tayi jari ta gaji da zaman banzan da take , na ɗaya dai Makarantar ta gama shi wato secondary School , duk da tun da ta fara makaranta akaf rayuwar ta tun daga tashin ta har zuwa yi yanxu bata jin ta taɓa zaman aji sau talatin . Idan kina neman cikakkiyar un serious student to ita ɗin lamba ɗaya ce . Amma a idon duniya ganin mai ilimi suke mata ,saboda cika bakin ta , ga iya wasa kai . Bata cikakken dogon magana bata sa turanci ba a ciki , kasantuwar layin su wuraren cikin kasuwa ne duk ƴan ƙauye ne sai wanda basu yi ilimin zamani ba yasa suke mata kallon Wata irin fitinanniyar mai ilimi da babu kaman ta kaf unguwan . Wannan yasa take samun girmamawa daga mutanen unguwan tasu . Kaman yanda Umaima ta saba yanzu ma juyawa tayi tana ganin Wani yaro Wato Sulaiman yaron layin su , yana tafe gyefen sa da Akuyar gidan su yasa igiya a saman kan ta yana jan ta zai kaita gida . Kai Sulaiman ..! Umaima ta kira sunan shi tana cigaba da cewa " Ka riƙe head ɗin goat ɗin nan da ƙyau kar tayi running away... Duk da bai fahimta mai take nufi ba don duk ya birkice ya ɗauka wani irin lafiyayyen turanci tayi masa na ƴan ƙasan waje ,wannan yasa jikin shi na rawa ya ƙara kama akuyan yana cewa " To Umaima . Hurryoooo hurryoooo tayi maganan tare da raɓashi , hurry up ta koma dashi hurryoooo. Wuce shi tayi tana isowa dandalin mazan layin da suna ganin ta kowa ya hau washe baki yaga mai ilimi ,nan suka hau faɗin Barka da yammaci Umima . Murmushi Umaima tayi tana ɗaga masu hannu kamin tayi magana ne sai ga Sama'ila yazo da mashin a wani irin gudu ya wuce wurin fiiiiiiiiiii tare da bi takan Kazan dake gyefen hanya . Rintse ido Umaima tayi kamin tayi magana samarin layin sunyi saurin nufar inda kazan take wushishshiren mutuwa , Yayi da Sama'ila ya tsayar da mashin ɗin nashi can gaba yana isowa inda kazar take a ƙwance tana wushishshire . Ganin mutane sun rufa wurin kaman an kashe rai yasa Umaima ƙarisawa cikin sauri tana tafiya zaf zaf irin tafiyar nan nata ,ga ƙiba gata ƴar gajera , nufa wurin tayi tana leƙawa ,nan taga hanjin kaza a waje , rintse ido tayi tana faɗin " Eyya kazan tayi gone. Yanzu Sama'ila abun da za'a yi shine ka ɗauki kaxan nan Kabi gida gida ka nema mai shi . Kamin ta rufe baki ne mazan layin suka amshe ta da tabbas kuwa haka za'ayi ,ka nemi mai wannan kaza ka a bata haƙuri . Juyawa Umaima tayi zata tafi sai kuma ta juyo tana kallon Samarin tare da cewa " Samari Inshaallh gobe zan fara sayar da shayi , da yammaci sai kun zo siya. Duk da a wannan wurin aƙwai wanda hakan baiyi masu ba , amma ganin da yawa sunfi riji'a mata yasa kowa cewa " Zasu zo goben Inshaallh . Don dama ita Umaima aƙwai faɗa da tsiwa , Ta kama yaran layi duka ,haka almajiran Layi sam bata da kirki amma a haka tana da masoya saboda fara'ar ta da iya zubo zance ga kuma uwa uba turancin ta ,da suke ganin duk Zaria babu kaman Umaima indai turanci ne. Fitowa tayi daga layin nasu zata tsallaka titi sai taji Muryar nadabo yana kirar ta da" Malama Umaima , cikin sauri ta juyo tana washe baki tare da cewa " Na'am Nadabo ya akayi ?. Murmushi Nadabo yayi yana nuna mata sabon shagon askin da ya buɗe tare da cewa " Kinga Shagona Dana buɗe na aski , Mani ne yake zanen kayan aski a jikin shagon ,gani nayi duk layin nan babu mai ilimin ki shiyasa nace a bari Kizo kisa ma shagon suna . Ƙara wangale baki Umaima tayi tare da gyara wuyar hijabin ta , tana cewa " Ƙwarai kuwa haka ne.! To kai Mani ka shirya ka saurara sunan da zata faɗi sai ka sanya.! Mani ne yace " To Nadabo ina ji. Shiru Umaima tayi don bata san sunan da zata faɗi da turanci ba , tun da ba iyawa tayi ba . A hankali ta tuno da wani jarida da take siya a wurin Baba ,Wai ita adole ga boko da ƙafanta ta zauna tayi ta kallon jaridar layi ɗaya bata iya karantawa , amma a haka gobe zata siya wani . Yauwa ya shirya rubuta..! Tayi maganan tana kama ɗan mitsulun bakin ta , Sai kuma tace kasa " Nan ta fara jero masa harrufan baƙaƙe yana rubutawa ,bayan ya gama ne ta karanta masu kamar haka " SOFA BARBAR SALOON😂 . To shikenan tayi maganan tana juyawa , Cike da jin daɗi Nadabo ya fiddo da ɗari biyu a gaban aljihun shi yana miƙa mata tare da cewa " Umaima gashi , aaa haba Kabar shi Nadabo. A'a ba'ayi haka ba don Allah ki amsa . Murmushi tayi tana sa hannu tare da cewa " to bdmw Yowa Nadabo ka sanar da mutanen ka Zan fara sana'ar sai da Shayi kamin result ɗin mu ya fito ,mu wuce gaba da Sakandire. Aaa kayy mashaallh nan Nadabo yayi ta mata fatan alheri ita kuma ta juya cike da taƙama tana barin Wurin . Juyawa Nadabo yayi yana kallon Mani dake bin Umaima da murmushi , kai lafiya malam ? . Murmushi Mani yayi yana cewa " Kasan Allah Nadabo nifa duk duniya ban ga wacce nake so kaman Umaima ba , gata ƴar lukuta ,ga ilimi...kai Da Allah rufe mawa mutane baki , Kasan wannan yarinyar ilimin ta kuwa? Duk layin nan babu wanda ma zai iya soyayya da ita bare kai ,da ba A ba Alu .ka tsaya ka ga irin masifaffen me ilimin da zata aura , Ni ina da yaƙinin ma professor zata Aura don shine dai dai ita . Tun da Mani yaji haka ya juya yana cewa " Na bar ma zuciyata.! *** _LAGOS_ Gida ne da yakai ya kawo ,babban gida mai kuma ɗauke da be hawa hawa , bene ne aka ɗaura kusa huɗu , wanda zamu iya cewa " Duk girman Lagos ba gida irin wannan , ko ba'a faɗa maka ba kasan cikin gidan za'a samu under ground wato gidan ƙasa . Gaba da baya sojoji ne suka ke waye gidan , don babu security ko ɗaya ,sojoji ne suka zama security n wannan gidan... A hankali nake bin ko ina na gidan da kallo Ina kutsa kaina hanyar da fita . Wani irin falo na shigo wanda gaba ɗayan shi ban ga wani abu da ya yi kama da palstic ba har ƙofan wurin komai glasses ne kaman madubi haka kake ganin kan ka . Wani irin ihu nake ji ƙasa ƙasa ,can kuma na fara jin ihu haɗi da magana ...saurin ƙarakawa wurin nayi , wata irin babban mace na gani zindir tsirara haihuwar uwar ta , irin manyan ƙosassun hijiyoyin nan , ta wangale ƙafa ta wage mawa Saurayi matashi wanda ashekaru bai fi 28-29 ba yana buga mata gotso jikake fat fat fat...ita ko sai ihu take tana sambatu tare da faɗin aaahhh daɗi ,aahhhh washhh ciki SIR UMAIR , wayyo Gin....wani zungura yayi mata nan bakin ta ya ɓace tana faɗin Washhh Doctor daɗi aahhhh ka kama gindina ka riƙe kayi tamun na bar maka washhh Aahhh Daɗiiiii aahhhh tana maganan Muryar ta na shiɗewa , yayin da ƴar tsakiyar ta take rawa kar kar , haɗa Gindin sa yayi da nata yana sa hudan shi tare da ɗaurata saman ƴar tsakarta dake rawa na jaraba , ya dannata ciki , wani irin ihunnn daɗi tasa tana kai hannun ta tare da ƙanƙanesa tana faɗin wayyo Doctor UMAIR aaahhh Gindin ka daɗi ,wayyyy zan sumaaaa ....shiiiii..! Taji yasa mata yatsar shi a laɓɓan ta , ware idanun ta tayi tana kallon kyakykyawan fuskar tamkar na balarabe hannun ta tasa tana jan sajen sa tare da shafawa idanun ta na fidda hawayen ɗaɗi , Umair Daɗɗiiiii tayi maganan tana jan kalaman nata. Pink lips ɗin shi ya ɗan cija ,wanda saurin rintse ido tayi tana furta aaaahhhh don ji tayi kaman durin ta ya gatsa , lulun manyan idanun sa ya watsa mata wanda tsakiyar su suke ash colour , akasin namu da yake baƙi , kallo ɗaya zaka yi ma Umair kasan cewan Half cast ne ba cikakken ɗan Africa . Cikin Muryar sa mai Dada haukata duk wasu matan dadiron nasa yace " Bana so ina sex da mace tana mun kuka , i hate that...! Girgiza kai tayi alamun to , zata yi masa magana taga ya miƙe daga Kan ta yana tashi da'alama barin restroom din zaiyi . Saurin miƙewa tayi tana riƙo hannun shi , tana wani irin magana da rawar murya , Pls No no Umair pls... Kallon ta yayi don ya fahimta mai take nufi , Pls ko one round ne.! Juyawa zaiyi yaga takai hannun ta ƙasan durin ta tana fara caccaƙar durin nata a fichewar Hayyaci , wannan yasa shi dawowa a nan tsaye yanda take ya haɗa ta da bango yana ɗaga ƙafarta tare da zura Gindin sa cikin durin ta , a haka ya cinta kaman ya samu ɗanyar Nama Yana aikin buga mata wasu lafiyayyun gijagijen gotso , wanda kama baki tayi don ihun daɗi take son yi amma ya hanata hakan , acewan shi baya so..! Wannan yasa ta sai nishi take kaman mai naƙuda , kallon yanda idon ta sukayi waje yayi nan yasaki wani murmushi yana ƙara harba mata alƙalaman sa ciki , kawai sai ruwa sharrrrr ta fara ambaliyar ruwan daɗin ta ...bai tsaya ba ya zare Abun daɗin nasa yana juyawa tare da barin ta nan zube tana ambaliyar ruwan niima anan ƙwance ƙasa..! Ihu take tana faɗin Wayyo daɗi Wayyo gindina zai fita wayyo Aahhh ushhh You sexy Umair Daɗɗiiiii , You're SEXY BOSS.! *** _JIRGIN OUSTRALIA_ Jirage ne kusan guda Ashirin suke sauka a filin saukar jirgi na Lagos , ko wanne jirgin sunan da zaka ga An rubuta shine U.B , Bin jiragen da kallo jami'an gomnatin wurin keyi , babu mai zarran iya tunkara da sunan bincike . Sai dai ƴan jaridu dake kai kawo wurin rattafa bayanin da suke son Fitar wa a safiyar gobe wato Monday Zasu fidda jaridar da makaman labarai. Commionern ƴan sanda ne ya sauko daga ɗaya daga jiragen , wanda wannan ya nuna mawa ƴan jarida cewa " Wannan jirgin an shigo da su Nigeria ne da hannun gomnati , cikin sauri suka rufe Commioner tare da jefo masa tambayoyi kowa na faɗin nasa , Yallaɓai shin wannan jiragen na mene? Yallaɓai shin waye mamallallkin wannan jiragen? Yallaɓai shin gomnati.... Ya isa ya isa.! Yayi maganan tare da katse su ta hanyar ɗaga masu hannu , wannan jiragen ba na mutanen ƙasar Oustralia bane , na ɗan ƙasar mu ne , Sir Umair Ahmad moddibo . Matso shi ƴan jaridun sukayi don an zo inda suke so azo . Yallaɓai meye gaskiyar zargin da ake akan SIR UMAIR? Wasu suna cewa kudin sa bana sa bane , a gyefe guda kuma wasu suna cewa shi din professional doctor ne ,wasu kuma suna cewa a'a shi ɗin militry Army police ne. Wata ce ta kuma jefo masa tambaya da faɗin" yallaɓai munji a majiya labari Minister na tsaro wato Hajiya baraka ta sanar da cewa " Duk wanda yayo mata bin cike akan Umair ciki da wajen sa tasa ƙyautar kuɗi na dukar kudi kimanin Miliyan dubu ɗari biyu da hamsin... To ku meye aikin ku ? Kuje ku bincika mana?? Sir Umair ba mai laifi bane ,don haka mu ƴan sanda Ba zamuyi bincike akan abun da babu ba. nufar moton shi yayi, yayin da sauran jami'a suka dakatar da ƴan jarida. *** Leƙawa tayi gidan Baba tana faɗin Baba Wai shin yau babu jarida ne ? . Babu na turanci sai na Hausa . Kai Baba baa samo jaridun bane ,na gama da wancen . Cikin mamaki baba ta juyo tana cewa " Kice kin karanta labarin Wannan matashin biloniyan nan , wanda idan za'a jero masu kuɗin Nigeria da suka fi kowa mutum sha biyar sai an saka sunan shi a ciki . Wai ya labarin yake ne?? . Ƙurrri Umaima tayi da ido tana kallon Baba Uwale don Jin ƙaryar ta an kusa ka mata . Cikin sauri tace " Eyya Baba Uwale ai Sani na bai mawa wani ɓangare daga cikin jaridun , ƙila da wurin shi mutumin . Ya labarin yake?? Taɓ aiko ana ta firar shi ko ina ma , ance shi mahaifin shi ne ɗan Africa Mahaifiyar shi Baturiya ce a Oustralia , kin san ƙasace mai yawan ƙarafa masu ƙyau da jabu , wannan yasa yake da maƙerar jirage da duk wasu abu da ya haɗa da ƙarfe ,da hakan ne yayi arxiƙi gigitaccen arxiƙi a ɗan shekarun shi ....ƴan jaridu wasu na zargin shi . Uhm wannan duk shirme ne su ƙarata..! Cewan Umaima tana shirin juyawa ne sai taji Muryar Uwar gidan baba Uwale Rabi tana cewa " Ance ministan Tsaro ta sanya duk wani ɗan jarida ko gama gari da ya nemo masu masaniya akan Shi da yanda yake gudanar da kuɗin sa da kuma yanda yake samu ,wanda ya tona mata asirin shi zata bashi miliyan dubu ɗari biyu da hamsin. Cikin sauri Umaima ta juyo tana shirin karo da garu don ita kuɗin kawai taji , Baba Rabi Miliyan Fah kika ce? Duk wanda ya nemo sirrin shi zata bada...ke miliyan dubu ɗari biyu da Hamsin aka ce..! Masifa Baba meye Sunan mutumin ? . Kallon ta Baba Uwale tayi kamin tace " Kinji ki Umaima da wani magana me xakiyi da sunan shi?. Baba nidai ki faɗamun meye sunan shi ,a kuma ina yake zama da har aka kasa nemo komai nasa ?. Murmushi Uwale tayi cike da shashantatar tace " A Lagos yake rayuwa sunan sa Sir Umair Ahmad moddibo..! A hankali a zuciyar Umaima tace " Zan nemo shi ,zanyi aiki a gidan sa a kuma ƙarƙashin sa ,zan kwashe sirrin sa ,na kaima hajiyar nan ,ta bani milliyoyin kuɗaɗe , Allah sarki har na fara tunanin sana'ar shayi , to na daina daga yau ....Ashe girman da mutane ke bani sun san zan ɗaukaka ne😂. Ba'a fara komai ba tukun na, yanzu zamu fara💃 Son kuɗi zai kai Umaima gidan ƙwarto wayyo Gwaggo Ramatu😥 ku hana Umaima don Allah😂 #Umaima iyayen boko🤣 #Shin haka zata je tayi ta ma mutan Lagos turancin nan nata🤔 #Topa ko ya zata kaya? Ku biyo alƙalamin Mmn teddy a next update Inshaallh✍️😍 *Bazan yi free page da yawa ba , pages biyar zanyi na free , sauran na kuɗi ne , zaki iya fara biyan kuɗin ki tun yanxu.* *Regular group ₦300* *Vip Group₦500* *Special₦1000 Zaki iya Turo da kaɗun ki ta wannan account 6037312299 Mohammed A'isha keystone bank ko ki turo da katin MTN ta wannan number 08081202932* _🕊️THE SEXY BOSS🕊️_ _(Romantic and comedian story)_ _WRITTEN BY:MAMAN TEDDY_ _PAGE 2_ *Ba zanyi free page da yawa ba , only 5 pages zanyi na free , don haka a page na 5 free page zai ƙare ,maza hanzarta wajen biyan kuɗin ki , don ayi tafiyar dake , Regular grp ₦300...Vip group₦500... special Suna biyar ₦1000 via 6037312299 Mohammed Aisha keystone bank ko ki turo da katin MTN ta wannan number 08081202932* _________________________ Ganin yanda Umaima ta faɗa duniyar tunani yasa Baba Uwale cewa " Ke kuma lafiya ? Ko na baki jaridar Hausan ne ki karanta? A'a Baba Uwale Bari na Tafi ,idan an samu na turanci ki sanar mun ko ta katanga ne ki leƙo ki faɗa mun ,sai na zagayo na amsa . Tana gama faɗin haka bata jira jin me Baba Uwale Zata faɗi ba ta fice cikin sauri tana barin gidan . Bayan fitar Umaima kuwa nufar gidan ƙawanta tayi aminiyar ta wanda suka yi aji ɗaya a makarantar sakandire ,tasan Umaima ciki da waje ,tasan bata iya komai ba sai jahilci ,amma da yake Fatima ba mai yawan surutu bane , bata taɓa ce mawa mutanen layin nasu Umaima jahila ce ta ƙarshe ba , sai dai idan anyi mata wani Abun ta koma gida tayi ta dariya , don ko iyayen Ta bata faɗa masu wacece Umaima ba . Gidan Uwa mai tuwo Umaima ta nufa , da Sallama ta shiga gidan , nan ta tadda Uwa wato mahaifiyar Fatima wanda da sana'ar ta tuwo ne ,amma yanxu ta aje don dole saboda Masifar magajiya mai ɗan wake ,data hana kowa sana'ar komai a layin nan , a cewan ta indai tana sana'a babu wanda zaiyi ta rabu dashi ,masifar ta kawai zai sa don dole ka aje . Buta ta gani a gaban Uwa mai tuwo , yayin da Fatima ke can gyefe tana wanke wanke . Nufo Cikin gidan tayi jin Uwa ta amsa mata sallaman tana faɗin Umaima boko da ƙafarta , Umaima turawa Allah yayi maku albarka , murmushi Umaima keyi tana ƙara yashe baki tare da gaisar da Uwa , kamin ta nufo inda Fatima ke wanke wanken ƙwanuka . Ita ko Fatima tun shigowan Umaima ta faɗa duniyar tunanin lokacin da suke Makaranta a SS1 , Sam Umaima bata da aikin da ya wuce cin abinci ,ita dai kawai taci tayi nak ,shiyasa har yau take cewa " Ita ba zata iya wani sana'a ta saida ba indai bana ci bane a ciki ...Shiru Fatima tayi tana kallon Umaima da tuno da lokacin da take cin Wainar gyero a cikin aji , malamar maths ta miƙar da ita tsaye tana faɗin " Ke me ciye ciye tashi ki faɗa mun amsan wannan maths ɗin ...ta ƙare maganan tana nuna mata Y+X= . Kallon Malaman Umaima tayi tana cewa " Haba Malama tsokanata kike yi ko? Y da X ai kalmomin turanci ne... Dariya ajin aka sa malaman kuwa dafe kai tayi . Ke murmushin me kikeyi ne? . Umaima tayi maganan tana girgiza Fatima tare da dawo da ita daga tunanin da lula . Murmushi Fatima ta kuma yi tana kallon ƙawar nata tare da cewa" Na tunaki ne da malaman Maths na senior . Wani irin bushewa da dariya Umaima tayi , tana ƙarawa , kallon su Uwa tayi tana miƙewa tare da cewa " Sun fara shashancin nasu kenan ,tayi maganan tana shigewa daga ɗakin ta . Ke rabu da wannan matan ko tana ina Oho , kin san a ministry take aiki aka ce , term ɗaya tayi mana ta gudu da ƙafarta jahilci na ya koreta . Hahaha Dariya suka bushe dashi a tare , kamin Fatima ta kalli Umaima tana cewa " Ke Umaima rashin kuɗi yayi mun katutu , ko da yake ɗazu Ibrahim ya shigo yana cewa " Wai zaki fara shayi gobe ?. Hummmm ai dai yafi kinga ko kudin NECO bamu dashi haka iyayen mu bare akai ga shiga jami'a . Murmushi Umaima tayi tana saurin dafa Fatima tare da cewa " Ke Fatima Kinji labarin Wani shahararren mai kuɗi da akeyi a yau ?. Wai wata ministan Tsaro tace duk wanda ya nemo mata masaniyar sa da yanda yake gudanar da al'amuran sa , zata bashi kuɗi na gugan kuɗi Naira miliyan dubu ɗari biyu da hamsin. Wani irin kallo Fatima ta watsa mawa Umaima kamin daga bisani tace ' Kina nufin a leƙo mata asirin sa kenan? Yeah! Cewan Umaima tana karkata baki ga ƴar boko . Baki da hankali Umaima kar Son kuɗin mu ya kaimu ga halaka.wai kin san waye shi? Tura batun kuɗin sa ,iyayen sa kin san waye su a Nigeria kuwa? Mahaifin sa kin san waye shi , har a yanxu? Yana nan fa da rai yanda naji ana faɗa ,yayi mulki a Nigeria ba ɗaya ba biyu ba . GEN.Ahmad moddibo...Yayi mulkin soja ne a mulkin Nigeria tun kan a haife mu . Kuma kin san nawa ne miliyan kuwa?? Da har kike wani maganan miliyan dubu , keee! Umaima tayi maganan tana dafata na tayi a hankali , sai kuma tace ' Ba zamu iya ba , kije kiyi sana'ar Shayin ki kawai ,nima zan nema sana'ar da zan kama. Kina nufin Mu bar miliyoyin? Cewan Umaima tana kallon Fatima . Fatima ne tace " Ƙwarai kuwa mu barshi , manyan nan bakin su ɗaya Umaima , kama mu za'a yi ,akai mu gidan yari na har ƙarshen rayuwar mu ,ko kuma A kashe mu nan take,gadar zare ne wallahi... Jikin Umaima ne yayi sanyi laƙwas juyawa tayi tana cewa " Na tafi gida Fati , dama yanda nake jina baƙa ba wani ƙyau ba , gani ga jera ga ƙiba kaman wacce ta haifi yara taƙwas ,sana'ar shayi yafi dacewa dani, gobe da yamma zan fara sana'ar Shayin sai kinzo....! *** Zaune yake a office ɗin shi , inda yake tattaunawa da mara sa lafiya yaji damuwar su , kuma anan ne Umair yake baɗalan sa ,yana ganin wanda tayi masa ba aure ne akan ki ba ko meye , zai lalata ki nan take , baki isa ki iya shura ko ɗan yatsa ba ,bare kiyi ƙoƙarin bijire masa , da yawa ma saboda rayuwar mu ta lalace da kansu suke neman sa kaman yau kenan .! Shigowa tayi matashiya da ashe karu bazata haura talatin ba , da ganin ta kasan matar wani mai kuɗin ne , hankalin sa na akan files ɗin gaban sa , idanun sa na a cikin baƙin gilashi . Wani irin baya Zaituna tayi tana rufe Ƙofan office din , ƙyaff³ ta hau rarraba ido wai shin ko idon ta ne , balarabe take gani ko Bature . Wow.! Shine Abun da ta furta tana takowa zuwa inda yake kaman mai sanɗa. Zama tayi a kujerar dake fuskantar sa , kana tace " Sir". Me ke damunki? Taji yayi mata magana da Hausa ,wanda bata yi tunanin ya iya hakan a harshen sa ba. Nisawa tayi tana masa wani irin kallo ,na bariki kana tace " Ni matsalar nayi Aure wata shekara ɗaya kenan , Amma babban mutum na Aura , ban san daɗin Sex ba , kaman .. ɗago idanun sa yayi yana kallon ta , wanda yasa maganan nata ɗaukewa , a hankali yasa zara zara yatsunsa tare da sauke baƙar gilashin idanun sa. Idon sa ta gani cikin sa irin arsh saurin ƙare masa kallo tayi cikin wani irin murya mai tattare da shauƙi tace " Sir Amma kai ba Afrika kake ba ko?. Kaman ba zai bata amsa ba , yace " Ki tafi ki kashe Auren , that's the best solution. Zanyi..! Tayi maganan tana kallon sa ,kana tace " Indai zaka Aure Ni ,ina Sonka..! Wani irin murmushi ya sakar mata ,wanda kyawawan hushiryar sa da ya raba tsakanin haƙoransa suka bayyana , ba ke kika fara rabuwa da mijin ki a kaina ba , babu Aure kuma a lissafi na , but zaki iya zama DADIRO na ,na wani lokaci..! Zanyi ta kuma katse shi kai tsaye batare da dogon tunani ba. Ohk fita ki ba wasu dama su shigo. Kallon sa tayi tana miƙewa daga tsaye , haka zan tafi babu komai , yaci ka fara jin daɗina na fara lasa maka zuman...! Murmushi yayi cikin miskilalliyar Muryar sa wanda yake kashe matan mu ayau da ita yace " nine zan lasa maki Zuma na...don duk daɗin ki babu irin wanda banji ba daga gurin wasu matan ba daban , wanda suka fiki... Matsowa tayi tare da hayewa saman table ɗin sa tana cewa "I know you are the SEXY BOSS ,amma nima I'm the Sexy lady , zaka ji daɗi na fiye da yanda kake tunani . Badon kar kace cika baki ba da nace a yanxu ka saka 🍌 ka nitsa sai kayi kukan daɗi . Hahaha!! Ya saki wani dariya kana ya nufe tayana sa hannu tare da zare belt ɗin sa yana cewa" Ohk lemme see how deep is it. Bai tsaya wani romancing ɗin ta ba , nufe Virgina ɗin ta tare da Zura Gindin sa babu nadama ta wangale masa ƙafa biyun yana raba tsakanin ta . Washhhh ta furta ,jin wani irin ni'imtaciyyar daɗin sa wanda yafi na zuma a lokaci guda. Cinyoyin ta tasa tana matse joy Stick ɗin nasa tare da fara zunkuɗa tana faɗin Washhh ,aahhhh ushhhh. . tun da ya zura bai yi mata komai ba ya tsaya ,nan take ta fara ihu tana faɗin kayi...kayi kayiiiiii washhhh Aahhh daɗiiii... Cikin arrogancy yace " Ke mace bata kun kuka duk daɗi danne shi take a cikin ta , cox bana Son hayaniya . Aahhhh washhh daɗiiiii ahhh washhhh Gani yayi yana mata magana amma ita sai ƙananan sambatu take masa bama ta fahimtar shi . Haushi ne yasa shi kai hannun sa yana zare joy Stick ɗin nasa , tare da Son yin baya . Gani yayi ta ware ƙafa yana hango zurfin cikin durin ta ,ga ƴar gindin nata (ƴar tsakar ta ) sai harbin iska take , wani dariya yasa na bosses Kamin yace " Tun yanxu kin gigice ina daɗin da kike wasa kina dashi yake?. Washhh aahhhh Pls kar ka tafi , aahhhh juyawa yayi yana komawa mazaunin sa ,gani yayi Ta juya tana ɗaukar littafi dake saman table ɗin ,tana lankafa sa tare da zurawa cikin durin ta ,tana caccaƙar kanta dashi ... Rintse ido yayi don duk tantirancin sa bai Son yaga ya jefa mace cikin wani hali . Hannun sa yasa yana turawa cikin ƙasan ta ,tare da sosa mata wurin yana wani ƙwaƙular mata cikin wani salo na ƙwaratan maza . A haka sai da ta kawo ,sannan ya jefa mata jakarta da card ɗin shi mai ɗauke da number n shi . A haka ta tattara ta fita tana tafe ƙafa a Gwale . Fitar ta ke da wuya sai ga nuses mata sababbin ɗauka ne a wannan asibitin sun shigo kusan su Biyar duka basu haura 25 ba . Kallon su yayi ganin yanda suka iso cike da girmama suke gaishe sa , bai amsa masu ba ,sai chack da ya rubuta masu yana ba ta farkon mai firifiri ita a dole ga new employee . Wani irin baya tayi ganin kuɗin miliyan daya da rabi . Jiki na rawa tace " Doctor wannan na meye??. Shiru yayi masu kusan minti biyar bai ce komai ba yana uzurin sa ,kana ya ɗago dara daran idanun sa yana cewa " Naku ne ku duka , ina buƙatar budurwa wacce bata taɓa sex da wani ba . Innalilahi wa'inna ilaihir rajiun ,duniya a tare suka haɗa baki suna cewa " Nine... Jin kowa yace shi ne yasa shi cewa' Alright , ko wannen ku zan bata 1million ,amma a ƙa'ida idan nayi sex dake shikenan bana ƙara bibiyar ki , kar wacce ta kuma dawo mun. Jiki na rawa ta farkon da check ɗin ke hannun ta tace " Ohk Doctor a Ina za'a yi? . Murmushi ya sakin masu kowa jikin ta na tsuma akan kuɗi sun saida mutuncin su . Table ɗin shi ya nuna mata , yana mata alama da hannu , nan cikin sauri ta haye saman table ɗin , Ni ne zan cire maki kayan?. Yayi maganan yana kallon ta . Aje komai nata tayi ,tana yin tsirara haihuwar uwar ta uban ta . A hankali yafara sarrafa albarkatun ƙirjin ta ,yana kama nonuwan ta ,yana jan su kaman igiyar shanya ,babu martabawa bare mutumtawa, Sai Aahhh tare don yanda yake mata Romance dole Hankali ya gushe , sauran duk sun ƙosa ya zo kan su . Hannun sa yasa yatsar sa biyu a ƙasan gindin ta , yana zurawa don ya tabbatar budurwar ne. Jin wurin tsam yasa shi sakin murmushi yana saurin kai harshen sa ba ƙyama ƙwartanci kawai yasa a gaba yana wani irin tsotsan durin ta ,tare da ƙwarzana da harshen sa yana mata wani carcarcarrr da harshen sa yana bin duk wani ruwa yana shanyewa . Aahhhh washhh Daɗiii Doccc... doctor...daɗiiii ashhhhhh Tayi maganan tana damƙar Madam joy ɗin sa.... Amshen ta yayi daga hannun ta yana zura ta cikin durinta turmi da taɓarya yana kyeta budurcin ta , tare da caccaƙar ciki . Yana jin yaji daɗin Abun har ƙwanyar sa ya zare alƙalaman yana cewa ta tashi ....badon taso ba ko taji ta gamsu ta miƙe tana dingisawa , toilet paper ya wurga mata yana cewa ta nada ta tura a wurin ,don tsane jinin dake sauka mata . Nan take wata ta taho ta ƙwanta a haka dukan su a lokaci guda mata biyar ya lalata. Komawa yayi ya zauna yana sauke numfashi mai cike da jin daɗi , kana ya buɗe idanun sa yana kallon su ,kowa fuskar ta da ɗan guntun hawaye na daɗi da wuya , hannun su kuma na a ƙasan gindin su ,suna daɗa tura Toilet paper . Murmushi yayi yana ware ƙafafun sa tare da fiddo masu da zangegiyar Burar sa da take fara ƙarrrr . Duk zugin da suke ji mantawa suka yi da sauri suka nefe shi suna kama gindin nasa , wannan na kaiwa baki , wannan na shan bakin sa ,wancen ta kama nonon sa ,kowa da inda yake tsotsa ,amma abun ka ga gwanewa na Umair ko ƙwallah baiyi ba bare sambatu ko kukan daɗi ,har a yau yace bai ga macen da zata sanya sa kuka wai don yana jin dadin Sex da ita ba. Wallahi mata muyi hattara ,son kudi yana jefa ƴaƴan mu da yawa ga halaka , amma lokaci gaba na nan zuwa...! *** _ZARIA_ Tun daga farkon gidan har zuwa ƙarshen zauren gidan maza ne ke kai kawo tare da yara ƙanana , daga Ni kasan da aƙwai abun da ake yi naci ko sayarwa a wannan gida ,hakan ne ya kawo cikar mutane , kowa mai hankali da mara aƙwai . Don har da bugaggun mashaya duka sunyi dandazo. A cikin gida ne Gwaggo Ramatu ta miƙe cikin sauri tana fitowa daga Kitchen tare da goge gumin dake sauka mata , banda ƙaurin hayaƙin itace dake bata wahala babu abun da take . Ɗakin ta ta nufa tana ɗaga labule tare da kirar sunan Umaimatu..! Umaimatu..!! Na'am Gwaggo yanzu zan fito . Cewan Umaima dake aikin juya sikari a wani irin babban Roba irin na Fenti , sai tururi yake yi alamun ta fashashen ruwan ɗumi ne a ciki . Cike da Salɓi da gaji kasan mai maganan baya da hayaniya ta fara cewa " Umaimatu kiyi sauri ki fita da ruwan Shayin nan ,kar malam ya dawo gidan nan baki sallami wa'ancen jama'ar da kika tara ba..! Ai Gwaggo Halipha na aika sayo bredi Amma har yanzu shiru , wallahi Bara yaron nan ya dawo sai naci uban sa , idan da yasan bai niyar zuwa mun ba ai dai sai ya faɗa mun tun nesa da ƙofa na nema wanda zan aika . Amma shine ya shanya Ni ,ga jama'a na ta jira na amma yayi shanshan . Assalamu alaikum Wai Umaima har yanzu ba'a kammala ba . Gani nan fitowa , taho Ɗan Sani ka ɗauka mun bokitin . Zangareren Saurayi ne ya shigo Ɗakin Gwaggo Ramatu da ko leda babu bare ayi tunanin samun kujeru haka ya ɗauka roban Shayin yana fita dashi . Juyawa Umaima tayi tana kallon Gwaggo da Al'amarin Umaima ya isheta don tun tana faɗa yanzu mamaki take tasa ma sarautar Allah ido ,yarinya ƙarama sai zafin Son kuɗi da nema , ko wani sana'a zata yi indai ana haɗa taro da sisi . Gwaggo kin ga Allah da ikon shi ,jiyan nan na fara wannan sana'ar sai da Shayin ,amma ji mutane kaman zasu tsage yau a cikin gidan nan . Murmushi Gwaggo Ramatu tayi kamin tace " Auta na Umaimatu mai jama'a . Dariya Umaima tayi tana faɗin Gwaggo na tafi to..! Allah yakawo kasuwa mai Albarka . *** Juyawa tayi tana ƙara juyawa tare da kallon masu sayar ɗan waken nata ,wanda duk girman zauren nan mutane tsiraru ne a cikin ta , mamaki ne ya kamata ganin duk uban costomers ɗin ta masu sayan ɗan waken Nan nata jiya da yau duk babu su ,kamar wanda ta ci masu mutunci ta kore su , Ɗan Sani ne ya shigo hannun sa ɗauke da kofi ɗaya kuma roba yana faɗin Magajiya Gashi asamun ɗan Waken Saba'in . To mai gyaɗa ko manja? Ta tambayesa tana sa hannun ta tare da amsan roban Ɗan waken da yazo dashi . A zuba manja ne ..! To tace tare da aje roban nasa a gyefe tana iza itacen da ta zuba hayaƙi zauren yayi duhu duɗum saboda hayaƙin wannan itace. Cike da ƙosawa Ɗan Sani yace " Magajiya don Allah kiyi sauri ,ina so na biya Wurin Umaima na sai shayi , kar ya ƙare don tana fito da Shayin nan zauren gidan su kaman ta zubar ,yanzu haka naje layi zan gani ba kaɗan ba. Jin maganan ɗan Sani yasa Magajiya saurin juyowa tana faɗin mene kace?? Shayi wake sayar da shayi a layin nan? . Au Ke Baki da labarin Shayin da Umaima ta fara sayarwa jiya , taɓ ai yanxu kika je zaki ga gaba ɗaya karkatakaf samarin layin nan a zauren gidan malam Ibrahim , kai ai gaskiya Umaima ta iya shayi yanda kasan jikar buzaye. Miƙa masa Ɗan waken Magajiya tayi jikin ta a sanyaye , tsayawa tayi jimm tana tunanin rashin kunya da tsaurin ido irin na Umaima , don ita idan tana sana'a to duk matan Layin nan basu isa su sayar da komai ba , har tayi ta gama ,amma yau gashi ta hadu da ƴar bana baƙwai. Miƙewa tayi don babu kowa a zauren kowa ta gama sallamar sa , sai tsuburin ɗan wake dake gaban ta babu mai siya , Hassatu..!! Hassatu!!! Nan Ta buɗe baki tana ƙwada kirar ƴar budurwan ƴar ta Hassatu , Cikin sauri Hassatu ta ƙarako madafin tare da faɗin Na'am Inna.. Ke zauna mun a wurin ɗan Waken Nan Yanxu naje na dawo . Ba tare da Hassatu ta tambaye ta lafiya ba , ta nufi mazaunin Ɗan waken tana zama , ita kuma Magajiya ta sa hannu tana ƙwance gyelenta da tasha ɗan mara dashi tana yafawa tare da saurin fita daga zauren. A hanya ne tana tafe tana sambatu ita kaɗai kowa ya gaishe ta bata amsa masa ,don bata ji bata gani ,idanun ta kawai Umaimatu yake hasko mata . Gidan su Umaima da dafari zata nufa ,amma tuno da wacece Umaima indai akan kuɗi ne yanzu zata ci maka mutunci yasa ta juyawa tana nufar majalisa inda Malam Ibrahim yake zama duk lasar zuwa yammaci . Umaima da har shayi ya ƙare an ƙara ɗaura wani an kawo zaure an rufe ta ,kawai ita dai taji anyi ball da roban Shayin ne ,tana ɗagowa wa zata gani Baba ne yake sababi da masifa ,tare da cewa " Minti biyu ya bada kowa yabar zauren nan ,ya ƙare maganan yana juyo wa ga Umaima kamin yace " Yanzu Magajiya mai ɗan wake ta faɗa mun komai , don haka bake ba wani sana'a na faɗa maki. Fati ne ke bada haƙuri ita dai Umaima shiru tayi don tasan waye Baba Ibrahim mahaifin ta a faɗa . Ciki ya shiga yana kirar sunan Gwaggo Ramatu , wanda kamin Kice kobo kowa ya watse yayi saura daga ita Sai Fatima. Shiru Umaima tayi kamin ta ɗago kaman Lady boss tana cewa " Zan kama shi , dole zan ga Sir Umair Boss. Wake Nan?? Fatima tayi maganan don ta kasa fahimtar inda Umaima ta nufa. Sir Umair Ahmad moddibo..! Zan tafi Lagos ko tayaya Zan nemo kudi ,dole sai wannan ministan tsaron ta biyani haƙini , miliyoyi fa tace..! Zani zanje gidan shi wannan ɗin THE SEXY BOSS...!! Free page zai ƙare a page 5 Maza hanzarta wajen mallakar taki, Regular grp₦300 Vip group₦500 special₦1000 via 6037312299 Mohammed Aisha keystone bank ko katin MTN ta Wanan number 08081202932 . #SHERE #MMN TDDY #LUV YOU _🕊️THE SEXY BOSS🕊️_ _WRITTEN BY:MMN TEDDY_ _PAGE 3_ Idan kin san You Are under 18,don Allah na roƙeki kar da ki karanta mun littafin nan , if you know you're above 18 , to sai dai nace asha karatu lafiya...💃💃 _________________________ "Cike da tsantsan mamaki Fatima ke kallon Umaima kamin tace" Ke Umaima bari wannan zancen fa , Son kuɗin namu bai kai ga hakan ba , yanxu dai muje muyi tunani mu fidda mawa kan mu da mafitar wani sana'ar ta daban ,wanda Baba Ba zai ƙi mana ba ,amma Ni dama ai nasan sana'ar shayi ba sana'a bace ga mu ƴaƴan Hausa Fulani . Wani irin kallo Umaima tayi mata kana tace " Ohk dama kin san da hakan shine baki faɗa mun gaskiya ba ? Ƙuri Fatima tayi mata da ido na tsoro don tasan wacece Umaima yanxu zata iya janyo ta ta kila na banza ,kuma bashi zai hana anjima ta zo har gidan su niman ta ba . Murmushi ta ƙaƙalo kamin tace Ma wa Umaima wani Abu ne ,taji Umaima ta cigaba da cewa " To Aini Alhmdllh , duk abun da nake yi ,niman na halal nakeyi ,ban taɓa zina ba , Amma layin nan fa , baka wuce gida ɗaya biyu baka samu ƙwarto ba , yara kuwa samari kaman su Baban gida mata nawa ne aka kama su dasu a ɗaki sunyi ƙwana da ƙwanaki ... Idan kuma kina ganin wasa muje yanxu ki fara gani ,sai ki tabbatar komai nace zanyi bashi da Aibi tun da bana Ƙwartanci. Hummmm kuma da haka ne Umaima daɗi na dake aƙwai basira , yanxu kin san meye ,Magajiya itace ta haɗa mana wannan fitinan ,don haka wallahi kar mu rabu da ita ,muje mata yanxu . Dariya Umaima tayi kana tace " Habawa nice fa Umaima autan Umma Ramatu , Wallahi sai na rama abun da tayi mun . Fita sukayi daga soron suna fara bin lungunan layin , A hanya ne suka haɗu da Auwalu ,wanda duk layin anyi masa shaidar ƙwartanci , sam ya rasa ta inda zaiyi yayi galaba akan Umaima da ƙawarta Fatima . A da baya har cewa yayi yana Son Umaima , Amma da yaga Abun ba zaiyiwu ba don da zagin ashar ta raka shi , wannan yasa shi janyewa ,amma har ila yau ƙudurin sa na son lalata ta Yana Nan a zuciyar sa. Duƙawa yayi a bakin hanya irin lungun nan da buta ,kaman mai fitsari , nan ko ganin su Umaima ne yasa shi hakan . Fatima ne ta hango hannun sa akan kaciyar sa yana karkaɗa ta tare da girgiza ta , wannan yasa ta saurin cewa " Umaima mu sauya hanya kinga ga ɗan iskan can . Wani dariya Umaima tayi kana tace " baxan juya ba , kin san me yasa? , Girgiza mata kai Fatima tayi alamun a'a , nan ta cigaba da cewa " Saboda shine tsanin tafiya ta Lagos . Saurin kallon ta Fatima tayi , kana tace ban gane ba?. Suna tafiyar basu tsaya ba ,take cewa " Kin manta shi ɗin Auwalu drivern Lagos ne.! Kar ki damu , idan mun bar nan zan maki bayani . Ganin suna tunkaro sa yasa Auwalu daɗa karkaɗa kaciyar nasa tana kar kar karrr . Har da ƙara juyo da ita don su gani da ƙyau . Wuce shi Umaima da Fatima suka yi har da rufe idanun su ,don duk tijarar su bata taɓa ganin Mazantakan ɗa namiji a waje ba sai yau ,sai da sukayi dan nisa ne suka ji yana yin wani Abu kamar mai shan yaji . Ashhh ...shiiiii . Auwalu idan ka kammala ina Son magana da kai don Allah. Jin haka da yayi yasa shi saurin mai da Kaciyar tasa a wando yana nufo su tare da washe baki yana faɗin " Ai gani Malama Umaima. Ita ko Fatima saurin wuce shi tayi don plan suka shirya da tayi hakan. Auwalu na dade da fahimtar kana buƙatar wani Abu da ga gare Ni. To nima ina Son dai indai shiga wannan harkar ,amma kasan Unguwan nan ,da saka ido . Cikin sauri kamin ta ida maganan ya katse ta da cewa " Ba sai Kizo ɗaki na na zaure ba , ki ƙwana ma ba'a sani ba. A'a haba dai Auwalu ba'a yi hakan ba , yanxu yaushe zaka tafi Lagos , sai mu tafi tare na ,zauna a masaukin ka na can , anan gida da layi ,za'a ɗauka sace Ni akayi , ka gane muyi watanin mu sannan mu dawo.! Kai Umaima wannan abu naki yayi ƙyau , nan da ƙwana biyu zan koma Lagos ,amma naso muyi tun kan Mu isa ,sai dai fasinjojin dake moton bazasu bari ba . To meye dai ba a masaukin ka Zan sauka ba ,ai har ma sai ka gaji . To amma ƙawar ki Fah?. No Auwalu Kar ka damu ,ita ma bata san komai akan wannan shirin namu ba , daga Ni sai kai. Kecewa da dariya yayi itama nan tasa dariyar tana cewa " Bari naje gidan mai ɗan wake naci Uwar ta. *** Can nesa ta hango Fatima don gari har ya fara duhuwa , wannan yasa ta saurin isa tana cewa " muje gidan mai ɗan Waken can. A zauren gidan da yake dumɗum ne taji Muryar Ƙyauta yana cewa " Ki cini da ƙyau Magajiya zan ƙara na ɗari biyu , can kuma a wannan duhun sai sukaji yaja wani irin nishi mai ƙarfi yana cewa " Duka zan saye , a hankali suka fara takawa zuwa rumfar zauren , wayam ba kowa sai daga zauren na biyu ne suke jin motsin su , ashe anan suke lafe ita da ƙyauta , dukan su babu wanda baya da Aure . Ji sukayi ƙyauta yana sambatu a hankali yana faɗin kicinye daɗiiii Mai ɗan wake , zan rinƙa aiko Maki da cefane ,don mijin ki baya da anfani ,ga tsufa ga Shi baya biya maki buƙata kiji daɗi irin na sauran mata. Yana maganan tare da murxa mawa magajiya Yamutsatsun nonuwan ta da suka ƙone suka manne da ƙirjin ta . Ga wasu jijiyoyi da suka raɗa . Amma da yake iskanci ne sam baya gani , sai murzasu yake yana shafawa tare da danna kan ta da bakin ta a saman tsuliyar sa . Itako ta zage sai sha masa take ,saboda yace zai saye ɗan wake ,gashi dama kuma yau babu kasuwar ɗan Waken . Inalallahi wai'ina ilaihir rajiun , Umaima tace Cike da raɗa tana rufe bakin ta da hannu . Ji tayi wani Abu fachal fachal da ta rasa meye yake wannan sauti kaman ruwa . A hankali ta kai kunnen ta ga Fatima da tayi mutuwar tsaye tana cewa " Fati Meye ke wannan fachal fachal ɗin?. Ke Umaima nima fa ban sani ba . Dama Magajiya karuwa ce?. Eh mana ba gashi kin gani ba Umaima.! Zan kawo washhhh Aahhh ushhh ka tare zai fita aahhhh washhh kasa ciki ciki aahhhh.... Rintse ido Umaima tayi don ta rasa meye Magajiya ke nufi da ciki , sam Fatima bata san lokacin da taji Muryar Umaima na cewa " Yah Allah ina roƙon ka kasa duk wani mazinaci namiji irin ƙyauta ka tona masa asiri a idon duniya , ko kuma ƙasa yayi hatsari a moto gindin sa ya fita ko ya ƙwanƙwatse ya dawo irin na mata...! Buɗe baki Fatima tayi zata gudu Umaima ta riko ta ,tana cewa " Mai ɗan wake dama haka kike? Ashe yaudarar Baba Tsoho kikeyi?? To yau asirin ki ya tonu , har kina zuwa Wurin Baba na kina ce masa ya hanayi sana'a r shayi ,ke ga tijararriya , to Yanxu zan fara talla dake a duniya , kuma shayi yanxu na fara sayarwa . Tana gama faɗin haka ta juya cikin sauri itama Fatima tayo bayan ta. Magajiya ne da tayi mutuwar tsaye ,haka shima Ƙyauta don suna nanne da juna ,tsuliyar tasa na cikin nata ,sam ya kasa ciro ta ,don firgita da yayi da maganan da sukaji na Umaima . Suna jin motsin tafiyar ta , Magajiya ta saki wani irin ihu ƙasa ƙasa tana cewa " Tun da nake iskanci asirina bai taɓa tonuwa ba sai akan ka ƙyauta. Ka ja mun bala'i bani bakai . Ka matsa ka bani wuri , kar ka ƙara zuwa wuri na da wani Abu ,ka nema a gaba. A maimakon Taga ya zare Sandar girman tasa ,gani taga ya daɗa shigar da ita ciki ,yana faɗin to bari nayi na ƙarshe . Kawai sai taji ya fara wani irin mata mugun ciiii yana zungura mata ƙatuwar Buran sa ciki ,yana buga mata gotso fat fat fat , kawai kake ji , yana ƙoƙarin ƙwaleta , wayy...washhh...ashhh Ƙyau....taaa..ya isa bana da ƙarfin nan Ashhh , a hankali ushhhh ahhh aiiiiiihhhhh , wayyo Ƙyauta wani uban gotso yayi mata ,kika ji fatttttt nan bakin ta ya ɓame , hannun sa yasa yana juyawa da ita tana kallon bangon tare da sa hannun ta ,tana dafa masa bangon , kina daɗiiii Magajiya baxan iya rabuwa dake ba , ki juuu..juyyyya.... Yayi maganan yana cire zanin ta baki ɗaya . Saurin sunkuyawa tayi zata duƙa , hakan yayi dai dai da saita Gindinsa ta ƙasan ta , yana zurata tare da fara buga mata gotso , abun da bata taɓa yi ba duk a yawon iskancin ta . Wani irin daɗi take ji ta gaban ta ta bayan ta. Washhh Aahhhh Ƙyauttt... Ashhh , shima haka yake ihun daɗi yana zura ta har da wani tsalle don dama kaman wanda haka yake sai iskanci. Shigar shigar shigar ,wayyo gindi daɗiiii ashhhhhh ƙyauta daɗiiiii...cikin wani irin murya kaman numfashin sa zai ɗauke yake faɗin " Daɗiiii Magajiya...Daɗiiii Ashhhhhh buɗaaaaa naji cikiiiii aahhhh gindi daɗiiiii zai fitaaaaa waii ashhhhhh ....jin ya fara jero mata wasu irin gigitattun gotso yasa ta cewa " Wayyyy Ƙyautaaaa.... Aahhhh Ƙyauttt ushhhh... *** A hankali take saukowa daga stairs ɗin falon Idanun ta sanye cikin mediacal fari wanda yayi mata ƙyau ƙwarai ,dattijuwa ce wacce da gani kasan wata ce a gomnati , da ganin ta kaga cikakkiyar Hausa Fulani , farar mace mai kyakykyawa , wanda ƙyaun nata ya boye tsufan ta . cike da natsuwa ta sauko tana nufar royals cushines ɗin falon tana zama , tare da kallon plasma Tv ɗin da ya manaye rabin bangon falon , komai na wurin ado akayi masa kaman zinare duba ga komai na wurin golden ne da fari . Shigar Atampha ce a jikin ta ,yayin da naga wata ma'aikaciyar ta wato house maid tana nufo ta da ruwan roba da glass cup a haɗe . Miƙa mawa Hajiya Maryam tayi tana ɗan risinawa na girmamawa . Hoton Ɗan nata Umair Ahmad moddibo ake haskowa tare da faɗin Tallafin da ya bada na gidan marayu wanda ya saba ɗaukar nauyin karatun marayu duk shekara ,wannan karon Marayu fiye da ɗari ya ɗauki nauyin karatun su har zuwa jami'a ,wannan ne yasa ake ta jinjina masa kowa na ƙasa na Son Barka da masa fatan alheri . Niko nace ba kowa ne yasan halin sa ba , sai Ni Mmn teddy da kuma dadiron nasa . Murmushi Hajiya Maryam tayi tana faɗin "Umair...! Saudatu..! Na'am Hajiya .. mai aikin nata ta amsa mata ki shirya a satin nan zan tafi Lagos duba yaro na naga yana lafiya . Bata jira jin me Saudatu zata ce ba ,ta juya tana miƙewa tare da barin wurin . *** Gidan Hajiya Turai wato Uwar gidan Alh Ahmad moddibo mahaifin Umair kenan , Ita ce Uwar gidan sa , Don bata taɓa haihuwa dashi ba , Umair ne babban ɗan sa , kuma a lokacin da ya auro mahaifiyar sa baturiya ce ta ƙasar Oustralia , musulma ce , Amma sai bata yi tsawon rai ba , a lokacin da ta rasu Umair na da shekaru 13 a duniya , wannan yasa Dangin ta rokon Daddy wato Alh Ahmad suka amshi Umair , acan ƙasar yayi karatun shi , kuma tun yana ƙaramin yaro ya cigaba da gudanar da komai na dukiyar mahaifiyar sa , wanda yake can ƙasar da kuma na gida Nigeria . Bayan rasuwar ta ne Daddy ya kuma Auren Hajiya Maryam , wacce tun shigowan ta gidan Allah yasa mata Son Umair tamkar ɗan cikin ta ,idan suna tare har mantawa yake wai ba itace ta kawo sa duniya ba . Macece mai addini da mutunta dan adam. Bayan shigowan ta gidan ta haifi yara biyu duka mata , Fareesa da Surayya sune ƙannin Umair ,yara marasa kunya basa son su gansu inuwa ɗaya da talaka ,kaman ba ita ta haife su ba. Sai dai suna masifar Shayin Yayan nasu wato Umair baya da wasa haka yake kullum a Arrogannt. A duniya babu wanda Hajiya Turai ta tsana take son ganin mutuwar sa sama da Umair ,don shi ya tsaya mata a ƙoƙon zuci. Duba ga yanda Mahaifin nasa ke masifan Son ɗan nasa , Komai nasa Umair shi yake gudanar masa da komai , Ita a kullum so take tasan ta wani hanya Umair ke samun wannan kuɗaɗen da a yanzu za'a iya cewa yafi mahaifin shi, sam idanun su ya rufe ga dukiyar da mahaifiyar sa ta bar masa , don ita asalin ta ita take da masana'anta na ƙyaro ƙarafa kama ga motoci mashina , shi kuma zaman sa a can ƙasar yana girma yaƙara haɓaka masana'antan zuwa ƙyara har jiragen sama . Kasuwancin da kuma bai tsaya yin sa a iya ƙasar Oustralia ba , sai yana yi har da gida Nigeria da sauran ƙasashe . Kuma abun da basu sani ba su duka shine , Acan Ƙasar Oustralia shi cikkaken dan kasar ne , don komai nasa yana dashi na ɗan ƙasa ,dangin mahaifiyar sa sun masa tun yana yaro ƙarami kamin mahaifiyar tasa ta rasu , haka kuma a gida Nigeria yake ɗan ƙasan mu. Abun da Daddy da su Hjy Turai basu sani ba shine , su duka kallon cikekken Likita suke yi masa , saboda Anan Nigeria yayi digiri nasa akan medical doctor ,bayan ya koma Ƙasar mahaifiyar sa yasa mu distance learning,anan ne ya yi doctoring digiri nashi , acan kuma ƙasan shi ɗin babban sojan ƙasar ne , wanda su kuma basu san da shi ɗin likita bane , sai iya dangin mahaifiyar nasa . Don burin mahaifiyar sa kenan ya zama soja , wanda a yanzu yake Militry Army sojan Sojoji . Wani irin tsaki Hajiya Turai taja yayin da Surayya tayi saurin kallon ta ,don yau ƙwanan su uku kenan daga hutun first term da sukayi na makarantar su , wato Turkish school na can ƙasar Turkiya. Wanda a yanzu shekaru n su baya wuce 16-17 . Kaf halin Hjy Turai Surayya ta ƙwashe yanda kasan ita ta haife ta ,sai dai ita tana masifan Son Yayan nasu Umair ... Ai dole yaro ya zama ɗan iska , wayaja?. Daddyn ku shine sila ,tun da har ya Auro Baturiya yana ɗan Ƙasar Africa ,gashi ya ƙwashe halin ƘWARTANCI Irin nasu kaf yau bashi wannan ƙasa gobe bashi can , kuɗin da yake dashi waya sani ma ko na tsafi ne ,matasan mu na wannan zamanin sai dai Allah ka shirya. Shiru Surayya tayi tana jin ba daɗi akan kalamin da Hajiya Turai keyi akan Umair , a hankali ta fara tunanin ranan da taje Lagos daga nan Abuja ta wuce Lagos . Rufe ido tayi ƙwalla na ciko mata tuno da wata irin sugar mummy da ta ganshi da ita a falon , suna Kissing ɗin juna . Wani girrr tayi tuno da tsawan da ya daka mata yana cewa " Waya kawo ta daga ina kike?? . A hankali jiki na rawa tana shirin masa kukan sangarci tace " jirgi na biyo daga Abuja zuwa Lagos ,saboda munyi missing naka Ya Umair , jiya muka dawo daga Turkish. Sai ki taho mun ba notice ? Saboda kunyi missing ɗina? Basai ki Kirani nazo na gan ku ba... Taɓe baki tayi tana fara matso masa ƙwallah .Ohk kuka zaki mun?. Saurin girgiza kan ta tayi kana tace " A'a . Ina Fareesa? . Saurin ƙarakowa tayi cikin kazar kazar tana cewa " Tana gidan Ammie Ya Umair. Dama haka Suke kirar Mahaifiyar tasu Hajiya maryam da Ammien Yah Umair. Kallon ta yayi yana bin ta da lulun idanun sa kamin yace " ko ruwa ba zaki sha ba , yanda kika zo yanxu zaki koma ,gobe idan zaki dawo ai kya faɗa mun . Kallon big maman dake gyefen shi tayi ,sai wani murmushi take , wato ta kosa ta bar gidan , wani soja ya kira yana cewa" Ya tafi da ita yakaita airport tabi jirgin yamma zuwa Abuja. A haka tabar gidan ranta ba bu daɗi. Bayan ta isa airport ne ta tabbatar dafa gida zata koma yasata tura masa sako ta wayar sa tana rubuta" I'm sorry Yah Umair. Shigowan sako wayar nasa yasa shi raba bakin shi daga na Wannan Super mummy Yana dubawa , sakon Surayya ya gani ,wannan yasa shi murmushi yana maida mata da saƙo kaman haka " I Love you ". Murmushi tayi tana nufa jirgin tare da wuce sojan . Dawowa daga tunanin ta tayi tana kallon Yanda Hajiya Turai ke sababi tare da tsine mawa Momyn Umair da take ƙwance a ƙasa bata ma duniyar .tana faɗin bari Daddyn ku ya dawo ƙasn nan Aure za'a yi mawa Umair shine kawai mafita da kuma samun kintsuwan sa. *** Fatima ne ta kalli Umaima kana tace " Umaima ya za'a yi kibi Auwalu Lagos ,baki san mutumin nan ba , shima Auwalu fa ɗan iska ne. Loman tuwon da Umman Umaima ta basu takai baki ,tana dariya da cewa" Shima daga kaina baxai ƙara marmarin neman wata ƴa mace ba indai da sunan LALATA ne ko kuma ƙwartanci..! _Free page zai ƙare a page 5 Inshaallh maza hanzarta wajen mallakar taki ._ _Regular group₦300_ _Vip group₦500_ _Special ₦1000 via 6037312299 Mohammed Aisha keystone bank ko kuma ki tura katin MTN ta wannan Numbobi 08081202932_ _#LUV YOU ALL❤️_ _@ANTY AISHA MMN TEDDY🧸_ _🕊️THE SEXY BOSS🕊️_ _STORY/WRITTEN BY:MAMAN TEDDY_ _PAGE 4_ _Don Allah idan kin san You Are under 18 Kar ki karanta mun wannan labarin na the sexy boss , but if you're above 18+ ba damuwa , sai dai muce asha karatu lafiya...💃💃_ _________________________ To ke Umaima yanzu ya kike ganin zamu hukunta Auwalu ,kin san fa shima tantiri ne ,kuma koma yaya dai wanda ya girme maka ya fika dabara . Murmushi Umaima tayi tana duban Fatima da ita ta gama tsorata da Auwalu ,don sarai tasan waye shi a iskanci da sanin duniya . Ke kin san yanda zamuyi ne? Ki ƙwantar da hankalin ki , ba kina da Waya ba? Nima Ina dashi ? Gyaɗa kai Fati tayi tana duban wayar su wanda duka babu ɗaya ƙwaƙƙwara . A gobe zamu tafi da Auwalu , muna tafiya zan kiraki in sanar dake , da ganan zan kashe wayata yanda babu wanda zai kuma samuna ,ke kuma aikin da zakiyi shine matso kiji . Saurin matsawa Fatima tayi kusa da Umaima tana raɗa mata magana ,kamin Fatima ta saki wani irin dariya tana cewa " Tabbas Auwalu ya shiga Uku ,bamu zamu yi masa hukunci ba ,mutanen Unguwa . Dari ya Umaima keyi kana tace ki shiga gida nima Bara na shiga , sai da safe don bana tsammanin ko sallama zamuyi ,don da asuba zan fice ,daga ɗebo ma Umma na ruwan safe sai dai suji labari . Eh Haka za'a yi Umaima ,amma Ni dai Allah yasa idan kin samu wannan kuɗin kar ki manta dani . Murmushi Umaima tayi tana dafata tare da cewa " Haba ƙawata ya za'a yi na manta dake ?. Ina dawo wa zamu shiga makarantar gaba ,daganan shekaru kaɗan zamu zama manyan masu kuɗi , mu sauya masu Umma gidan nan , jiba fa lokacin damuna kullum da gudu muke shigewa saboda ji muke tamkar garun zai faɗo mana aka . Dariya suka kuma kechewa dashi kana Fatima tayi soron gidan su , Umaima na nufar tasu gidan . *** Ru'aifa ne tayi duba ga Hajiya Turai kana tace " Yanzu Hajiya me kike so ayi kenan? Me yasa kuke shakkar Wannan yaron ne Umair ? Nifa ba yarinya bace , i age him , na girme mawa Umair A shekaru wanda kin san cewa wanda ya girme ka yafika dabara, abu ne mai sauƙi nasa Umair ya faɗa komata , bashi ga Ɗan iskan Ƙwarto ba ,kuma marar mutunci , to wallahi yana kuskuren yayi wani mu'amala dani to daganan zan fara juya sai yanda nayi da shi... Dafe kai Hajiya Turai tayi kana tace " Wannan wani irin shashanci ne? . Ke kin san waye Umair kuwa? Ban taba ganin tantirin yaro kaman sa ba . Mata nawa na tura masa suka sheƙe ayan su , amma daga zarar ya ƙwanta da mace sau ɗaya ya barta kenan ,baya kuma ƙara jin sha'awar ki . Ya barki kenan ,ɗan duniyan yaro ne idon sa a yage yake , ko da yake ba mmki wayakai Turawa iskanci ?. Dariya Ru'aifa tayi tana cewa " Hajiya wai shin kin san Ni Karuwanci na mai lasisi nakeyi , nice Ru'aifa Wanda duk ƙwartancin ɗa namiji yayi Sex dani ,wallahi duk inda nake sai ya nemo Ni ,Ni ke gajiya da namiji na koresa da kaina badai shi yace ya gaji dani ba. Kin san meye dalilin ? Girgiza kai Hajiya Turai tayi kamun tace " ki kula Umair yaro ne tantiri sosai ,ganin kowa yake a tafin hannun sa bare kuma mace da bai ɗaukarta da muhimmanci . Murmushi Ru'aifa tayi tana cewa " Magana ce fa ta kuɗi Hajiya kuma nace zan maki wannan aikin . Nisawa Hajiya Turai tayi tana ƙara fankankan a kujerar da take zaune ta cike shi dam , tana malolo da naman wuya tace " Indai kikayi wannan nasarar Ni kuma nayi maki Alƙawarin Duk yanda zanyi sai nayi ganin Umair ya Aure ki , ai har yanxu bashi ke da kan shi ba , mahaifin sa nada cikakken iko akan sa , wanda duk abun da ya fadi masa sai yabi ko baya so.! Kinga wannan hanya ce mafi sauƙi ma , a wannan satin zan shirya zuwa Lagos . Cewan Ru'aifa tana sakin wani irin makirin murmushi . *** Da gudu ta nufi gidan Su Umaima tana ƙwala kirar sunan Umma ,wanda ta fito da sauri ita da Yayar Umaima wato Hannatu da take Aure a dogarawa nan Zaria . Cikin haki da kuka wanda Fatima batasan zata iya ba take faɗin " Ina Baba?. Hankalin Umma Ramatu a tashe ta riƙo Fatima tana cewa " meke faruwa Fatima? Ina Ƙawar taki Umaimatu?. Cikin matsanancin kuka Fatima tace "Umma ya tafi da Umaima ,Auwalu ya tafi da Umaima a idona ya rufe mata baki yasa ta a moton shi yanxu da safiyar nan , babu kowa ya gudu da ita , sai ihu take tana kirar sunan ki ,Wayyo Umma Umaima..! Innalilahi wa'inna ilaihir rajiun ,Shine Kalmar da Yaya Hannatu da Umma Ramatu ke faɗi kenan , kamin Cikin tashin hankali Yaya Hannatu ta saka mayafi tana fitowa daga gidan bangan bangan . Kowa ta gani a hanya sai tace " ina Auwalu ?? ,Sai ace mata ba'a san inda yake ba , bata wucewa sai tace " Ya gudu da Umaima wai ya rufe mata baki yasata a moto . Nan zakaji an hau salati masu nufar gidan su Auwalu da ban ,masu neman sa daban , nan take mutanen Unguwa aka buraɗa har tasha neman Auwalu da Umaima , wasu na cewa" Tabbas ya shaƙa mata wani Abun ne don an san Auwalu dama bugagge ne mashayi kuma manemun mata mazinaci. Yara kuwa ƴan yungu yungu ana cewa ba'a ga Umaima bace cewa suke " Wayyo shikenan Malama Umaima ta ɓata mai ilimin layin nan ,babu wanda yakaita ,kullum ita take koya mana karatu , shikenan Auwalu ina zai kaita.?? . Kowa da irin maganan da yake yi akan ɓatar ta , yayin da wasu da dama suka lashi takobin idan Auwalu ya dawo sai sun bar shi babu rai . Yaya tsohuwa ce ta fito tana kuka irin ta tsofaffi ko hawaye baya fita daga idanun ta . Kallon su mai Wada tayi da Nadabo da ya zauna a bakin shagon shi yana kallon sunan da Umaima tasa ma Shagon nan ,kuma ya samu kasuwa sosai wato Sofar barbar salun shop . Allah sarki wannan yarinya dama nasan ƙwazon ta baza'a barta ba , Allah yasa ba rayuwar ta zai salwantar ba , irin yaran nan masu ƙwazo da hazaƙa ba'a barin su haka...cewan Yaya tsohuwa tana daɗa matso ƙwalla tare da kallon nadabo da ya rafka ta gumi .miƙewa yayi a fusace yana cewa " Ina wallahi yaya idan ya salwantar da UMAIMA shima sai mun kashe shi. Yaya ne ta amshe da cewa " Idan kuma Lalata yayi da ita , kar mu jura hukuncin Gomnati Shari'a ,a kama sa a datse gindin yin zinan ,shi kenan a huta da yaɗuwar iskanci da Ƙwartonci . Yaya tsohuwa ta ƙare maganan a fusace . Samarin layin ne kusan su baƙwai suka yanke shawarar nufan Lagos don dawo da Umaima daga hannun Auwalu shima su kamoshi su taho dashi Zaria ,daganan sai ayi masa hukunci dai dai da yanda Yaya tsohuwa ta faɗi. Ɓangaren Umaima kuwa tun da ta sanar mawa Fatima ta kashe wayar ta kaman yanda tace , a haka moto cike da pasinger ƙwana sukayi a hanya kana su isa Lagos , suna isa Lagos bayan ya isa moto park yayin da passengers ke sauka itama ta sulale ta nitsa cikin su ta gudu Auwalu bai sani ba. Gudu take sosai kaman wanda tayi babban zunubi , abun ka ga can ba ruwan wani da wani babu wanda ya tambaye ta ko lafiya . Abu ɗaya tasan tana dashi ,shine naira ɗari huɗu da hamsin gaban ta da bayan ta . Sai da tayi nisa kana ta tare adaidaita sahu tana shigewa tare da cewa " Mu tafi malam". Juyowa yayi yana kallon ta kaman mabaraciya a wulaƙance yace " kin ɗauki duka adaidaita kenan . Eh malam muje. Tayi maganan kan ta tsaye ba tare da taji nawa ne kuɗin sa ba ,haka kuma batasan inda zata ce yakaita ba. Fara jan adaidaita yayi yana ɗaukar hanya tare da cewa " To ina za'a kai ki? . Hannun ta tasa a jakar ledar dake ɗauke da hoton Umair Ahmad moddibo ,sai kuma tayi saurin mai dawa cikin nuna confidence tace " Layin Umairu Ahmad moddibo zaka kaini. Ƙiiiiiii taji yaja kambun Adaidaita ya tsaya. Juyowa yayi cikin sauri yana cewa " Ke Sir Umair kike nufi? Sir Umair dai Ahmad moddibo ?. Eh bawan Allah nan dai zaka kaini. Ke kin san haɗarin wurin kuwa ,masu abun hawa basa zuwa layin ,domin girman ta yafi wata Unguwan anan Lagos,kuma nashi ne shi kaɗai . Gaba da baya sojoji ke fadin wurin , kuma camera ne ta ko ina ma ɗaukar sa . Huuuuu nisawa tayi kana tace " Eh na sani , ai Ni aiki nake a gidan , ka kaini in yaso ko daga nesa layin ka aje Ni. Jin tace haka yasa shi fara jan adaidaita yana ɗaukar hanya. Tun Umaima nasa ran zuwa har tafara jin jina ashe nisa ne dasu da gidan . Tafiya sukayi kusan na a Wanni biyu ,kana ta ganta a wani layi mai kama da G.R.A . ja yayi ya tsaya yana cewa " Kinga kina miƙe can layin zaki fara haɗuwa da sojoji ki mike zai mai ki har gida... Ihu aikin mace ke aiki kikeyi a gidan. Murmushi tayi tana cewa " Yes. Hannu tasa tana miƙa masa ɗari huɗu tana cire hamsin ɗin. To. Na gode ta juya zata tafiyar ta. Wani irin kallo Mai adaidaita yayi mata kana yace " Amma ke ƴar rainn hankali ce. Wannan tafiyar da mukayi yini zungur ne zaki bani ɗari huɗu?. Shiru Umaima tayi kana ta kuma miƙa masa Hamsin ɗin. Ke alƙu'an baki isa ba , wallahi sai kin bani ɗari takwas Sannan zan barki. Juyowa Umaima tayi tana cewa " Kai da Allah ka Sanni kuwa? Kasan wacece Umaima? To ka kiyaye Ni, ka nemi rainamun hankali yanzu zan saka wannan basawan sojojin suyi maka dukan tsiya. Tana gama maganan bata jira mai zaice ba ,ta juya tare da nufar hanyar da ya faɗa mata. Duk tijarar sa ya kasa nufar ta , cikin ɗaga murya yace " kije Allah ya isa .! *** A falon sa yake gyefe guda irin hajiyoyin nan ne wanda su burin su kawai su ga suna lalata da samari ƙanana , su ƙwashe masa ƙuruciya , wanda suke ganin zasu iya biyan ko nawa indai zasu samu yaro matashi ya ci su . Ƴar siyasa ce babba ,kuma ta tara dukiyar , daga zuwa asibiti ta haɗu da Umair ya bata card ɗin shi , a yau suka haɗu ta iso gidan shi . Tun da ta shigo tsoron sa ya kamata ,yanda ake maganan sa yafi haka ,idan dukiyar ne yafi yanda ake expecting ɗin sa ,Haka idan ƙwartancin ne ya wuce tunanin mai tunani . Kallon shi tayi don duk jarabar Hjy Baraka ji tayi ta gaji don sosai ya buɗa ta , duk wasu matse matse nata Duk ya wargaza ta a 1st round . Zaune take tana maida numfashi tana jin hannun sa a bayan ta yana shafa tun daga bayan ta har zuwa ƙasan ta , don irin manyan matan nan ne , masu jiki da ƙiba da haka suke jefa rayuwar su ga halaka . Kin san me nafi so.? Yayi maganan fuskar sa babu wasa ,kaman yanayi da ƴar cikin sa . Cikin sauri Hajiya baraka tace " A'a sai ka faɗa my alawan. Goho..! Yayi maganan yana jefan ta da wani irin kallo , duk da taji maza ta jigata ,amma saurin juyawa tayi tana dafa one seater ɗin dake gyefen sa . Tashi yayi daga zaunen da yake yana fiddo da Buran sa daga short nicker ɗin sa... Wani gurrr yaji na ƙarar wayar sa , can tahau ruri , kaman ba zai ɗauka ba don kan sa ya ɗau chaji , sai kuma yasa hannun sa yana ɗaukar wayar . Sunan Ammie ya gani , wannan yasa shi cikin sauri ɗaga kirar hannun sa na akan dama daman mazaunan Baraka yana shafa su yanda ta juya masa su baiƙi ya ƙwana yana kallon su ba . Cikin wani irin miskilalliyar Murya yace " Ammie". Umair gani a ƙasa yanzu zan yayi Meta na shigo . Saurin datse kirar yayi a gigice yana cewa " Ke tashi Ammie na tazo.! Ɗagowa tayi daga gohon da take kana tace ' Wannan gumin da yake karyo maka ga ,ko da muke sex idan xakayi release ban ganin irin wannan gumin. Ke Ammie fa nace? Ammie na..! Y kuma maimaita maganan cikin tashin hankali , kana yayi saurin maida joy Stick ɗin nasa yana cewa " Maza haye sama ki kulle kan ki. Bai tsaya bi ta kanta ba ya nufi window da sauri yana leƙawa . Ƙyaff ³ ya kuma yi da ido hango Ammien sa cikin shiga ta alfarma gyefe guda wata gaja ya gani , da leda aka bakin ta motsi yake alamu tana ta zubo mawa Ammie zance. ,WHO is she? Yayi maganan yana faɗawa Duniyar tunani kamin ya juya cikin sauri yana nufar ƙasa ,don yaga sun nufo ciki ...... _Kar ku manta free page zai ƙare a page na gaba wato PAGE 5 maza hanzarta wajen mallakar taki_ _Regular group₦300_ _Vip group₦500_ _Special ₦1000 via 6037312299 Mohammed Aisha keystone bank ko ki Turo da katin MTN ta wannan number 08081202932_ *ANTY AISHA MMN TEDDY* _🕊️THE SEXY BOSS🕊️_ _(Romantic and comedian story)_ _Written by: Maman teddy_ _Last free page 5_ _Daga wannan page ɗin free page ya ƙare , ga masu buƙatar cigaban wannan littafi na the sexy boss zaku biyo wannan process ɗin_ _Regular group ₦300_ _Vip group₦500_ _Special payment₦1000_ _Zaku iya turo da kuɗin ku ta wannan account 6037312299 Mohammed A'isha keystone bank ,ko ku tura katin MTN ta wannan number 08081202932...Idan vtu ne sai kuyi ta wannan Numbobi 09061466409_ _________________________ Nufar down stairs yayi don tarbar Ammie da baƙuwar ta ,wacce tafi kama masa da irin ƙwasassun mahaukatan nan . Ɓangaren Umaima kuwa kallon Ammie take tana daɗa washe baki tare da cigaba da kora mata bayani , wanda a lokaci guda Hajiya Maryam taji ta natsu da Yarinyar ,kuma ta yanke hukuncin zaman ta a cikin wannan gida na Sir Umair . Sai suka hanaki shigowa baki faɗa masu cewa kin taho neman aiki ne ba..? . Nisawa Umaima tayi tamkar wacce tayi dogon tafiya kana tace " Ai Hajiya wa'annan mutane ina ka ga fuskar tun karar su da irin wannan magana? Jubi fa kalla kiga dukan su fuskokin su baƙaƙe ne , irin su su kashe ka su kashe banza ko labari ma baxa'a ji ba. A'a babu abun da zasu yi ai ,iya kan su gadi ne , sai masu kula da sauran hidimomin cikin gidan Ɗan nawa. Oho to Amma Hajiya wai dama ɗan ki ne? Ai baki mun bayani ba . Murmushi Hajiya Maryam tayi tana faɗin Umaima kina da Abun dariya sosai . Kamin Umaima ta ƙara wani magana ne nan taga Maryam ta sa yatsar ta ɗaya ta danna wani abu , nan take taga ƙofa ya buɗe , ƙafarta tasa tana shiga wannan wuri , kana tace ma Umaima itama ta maza ta shigo . Cikin kuwa sauri Umaima ta shige tana kallon Yanda Hajiya Maryam ta saki da ita . Shiru tayi tana faɗawa Duniyar tunani tare da cewa " Mace mai kirki , Allah kasa ɗan nata shima haka yake , kai ina jifa irin yanda ya haɗa gira a hoton sa na jarida , wannan bai kama da normal mutane ba , sai dai BOSS. Ji tayi wani abu kaman machine yayi sama dasu ba ƙara kawai dai taji suna sama ne... La'ila ha'ilallahu wayyo Umma na...Meye wannan Hajiya ?. Saurin dafata Ammie Maryam tayi kana tace " Ki ƙwantar da hankalin ki ki natsu lifta ne . Lifta?? Cewan Umaima tana daɗa rarraba ido kaman wacce tayi ƙarya. Ganin yanda jikin ta ke kar³ yasa Ammie saurin kai hannun ta tana riƙeta , gani tayi abun ya tsaya ashe sama yayi dasu . Ganin wani wuri tayi da ta kasa fassara ina ne nan ?. Juyawa tayi tana ƙara bin wurin da kallo , ɗakuna ne ta gani a zagaye a wannan wuri da yafi kama mata da falo . Saurin nufar window ɗin falon tayi tana kai fuskar ta tare da leƙawa babu tsoro , hango sojojin nan tayi ta can baya , a hankali ta furta " Ƙwarai kuwa Sama muka hayo. Wani irin dadɗan sihirtacciyar ƙamshi taji ya mamaye wurin a lokaci daya ,wanda yasa ta saurin juyawa tare da kallon ɓarayin da take jiyo ƙamshin . Haaaaaa ta wangale baki tana bin sa da Wani irin kallo , wannan daga ina? Badai shine ɗan nata ba. Lumshe idanun ta tayi tana ƙara buɗe su tare da ƙare masa kallo . Amma wannan ɗan dambe ne ko? Badai likita ba gaskiya , kalli yanda yake jiki a murmurɗe , wannan ai firgita mai naƙuda za tayi tana ganin irin wannan surar tashi , wallahi haihuwa zatayi nan take koda haihuwar bata zoba saboda tsoro . An ya shine Umair Ahmad moddibo kuwa? Duk maganan take a zuciyar ta , naga baiyi kama da yanda ake ce masa bane , Ance SEXY GUY . wannan ne Sexyn?. Mutun ga tsawo ga murɗewar jiki , wannan ɗan iskan sajen da ya aje na meye?? Kai gaskiya nifa tsoro ya fara bani ,dole ƴan jarida sukasa sanin komai akan sa . Ke Umaima million ɗari biyu da hamsin fa? Ko zaki ne sai na tun karesa wallahi , bare ma kawai sirrin sa zan naɗo . Juyawa tayi tana kallon yanda har a wannan lokacin yana rungume da Ammien tasa,itama tana rungume da ɗan nata . Wannan iskanci da mai yayi kama? Aa..! Topa yanxu wannan safcecen na mijin da rungume?? , Janye jikin ta tayi daga nasa tana murmushi tare da sa hannun ta tana shafa gyefen fuskar sa , kana lafiya ko? . Murmushi ya sakar mata wanda hushiryar sa suka bayyana ,hannun Ammie Maryam ya riƙe yana zaunar da ita a ɗaya daga cikin kewayayyun kujerun falon . Ammie ina lafiya ya su Fareesa Surayya?. Sauke ajiyar zuciya Ammie tayi kana tace " Duk kowa lafiya , fitowar safiya nayi , don na ganka don ko farkawa daga barci basu yi ba na fito, kasan da sun san zan zo ai sai sun saka rigima . Murmushi yayi yana tuno da Attabon su da ɗaya daga cikin tagwayen nata . Kamin yayi magana ne tayi saurin juyawa tare da kallon side ɗin Umaima ke tsaye riƙe da ƴar ledar ta . Matso ɗiyata kinga yaron nawa.! Cikin sauri Umaima ta matsa garesu don kun san ta bata komai a hankali , sunan tiles ne a falon ,amma jan takalmin ƙafarta take kaman tana ƙuzan ƙasan carpet . Kallo ɗaya Umair yayi mata ya kauda kan sa gyefe yana faɗin " Hasbunallah ! Allah yasa badai Ammie ta kawo mun wannan Yarinyar ta zauna a cikin gidan nan bane? Ina bana buƙatar hakan. Yana tsaka da wannan tunanin ne yaji Muryar Ammie tana cewa " Ga new Virgin maid na kawo maka Umair". Zata na rinƙa kulawa da duk wani abu da kake buƙata . Nasan kana da adalci a wata ka rinƙa biyar ta haƙƙin ta. Ammie Ammie me yasa? Bana buƙatar wata mace Ni a tare dani.! Na zaɓi nayi rayuwa ta ko babu mata ,ina jin dadin rayuwa ta a haka. Ƙuurrr Ammie tayi masa da ido , a hankali a zuciyar ta ta Furta" There's problem behind, tayaya namiji saurayi cikakken ingarman namiji kaman Umair yace baya buƙatar mace , tabbas aƙwai matsala , amma zanyi solving Matsalar Inshaallh . Kamin tayi masa magane sai ga wani ya taho inda suke da'alama mai kula da girkin sa ne da duk wani abu da zai ci , a gaban Ammie ya aje mata wani dogon faranti wanda yake shaƙe da kayan marmari dana motsa baki , afternoon ma'am. Yayi maganan tare da juyawa ...tom ga dalili na ya fito Umair ,tayaya Zan bari ka zauna a cikin gidan nan daga kai sai maza , so kake ayi maka wani sharrin yanxu zamani mai wuya .! Za'a iya kirar ka...kaiii Umair ba shawara ce nazo maka dashi ba Umarni ne , don haka gata nan . Miƙewa tayi tana nufar inda yake zaune , fuskar sa ta sauya ,sam bai so hakan ba. Zan wuce Ni yanzu. Cikin sauri ya mike yana kallon Ammie Maryam tare da cewa " Ammie yazaki tafi yanxu? Pls ki zauna ,kar magana ta ta ɓata maki Rai , xan zauna da ita Inshaallh zan nema mata wani Abu da zata rinƙa mun. Cikin dakakkar murya Ammie tace " No ita ce zata zama mai kula da cin ka da shan ka ,ina so ka ɗauke ta tamkar ƙanwar ka Surayya , i know how you loved her, don haka a Yanxu itace Wacce zata rinƙa kula da koman ka na private room ɗin ka da sauran su . Ammm juyowa tayi tana riƙe hannun sa tare da murmusawa kana tace " kasan dama Ni ba ƙwana nazo ba , nazo na ganka naga lafiyar ka ne ,kar ka manta On next month birthday ɗin ƙaninnaka . Murmushi yayi yana gyaɗa mata kai alamu ya sani . Ohk Ammie zan zo Inshaallh . Hugging ɗin sa tayi tare da cewa " Ohk Umaima bye bye . To Hajiya sai anjima sai kin ƙara dawowa. Tayi magana kaman zata sauke falon da kururuwa . Rintse ido yayi yana furta" Ya Salam ,don baya Son hayaniya. Ammie bari na saka jallabiya nazo nakai ki aiport...no Kar ka damu ai ina tare da Driver na ne , sai wata rana. Tayi maganan tana nufar liftan da zai sauketa zuwa ƙasa . Juyawa Umair yayi yana bin UMAIMA da wani irin kallo , kamin ya zauna yana faɗin " maye sunan ki ?. Cike da iyaye ga mrs British ta fara cewa " I'm my name's are...are ... Hey I just ask you your name , yimun da Hausa bana fahimtar turancin.! Ƙuttttt ta haɗiye miyau jin yanda ya daka mata tsawa . A sanyaye tace " Sunana Umaima daga garin... Ohk ya katse ta tare da ɗaga maata hannu yana dakatar da ita,kin san meye aikin ki a gidan kuwa? Wankin toilet , bayan nan bana buƙatar koman ki daga ina kika zo ko ma meye babu abun ki ɗaya da zai amfane Ni . Shiru tayi tana kallon sa juyawa taga yayi yana hayewa stairs ɗin falon , saurin bin bayan sa tayi , wanda miskilanci ya hanasa koda juyowa bare yayi yunƙurin dakatar da ita . Wani private room taga ya shiga ,wanda nan ma ta kuma bin bayansa cikin kuzarin ta yanda kasan tasan komai na gidan . Murɗa Handle door ɗin tayi tana shiga , wanda shi ko da shigar sa a tsaye yaga Hajiya baraka har a lokacin bata saka kaya a jikin ta ba ,tana tsaye tuf tsirara . Nufar ta yayi yana sakin wani mayaudarin murmushi tare da sa hannun sa ɗaya yana haɗata da jikin bangon wurin , ɗaya kuma yana ɗaga ƙafar nata tare da ɗaura shi a ta gyefen wuyan sa . Hannun ta tasa tana sauke sport nicker ɗin jikin shi tare da fiddo da Madam joy ɗin sa . Zurata yayi a hankali salala wanda tun kan ya gama shigarwa ta fara faɗin washhh Aahhh ushhh. Juya ta yayi a cikin durin ta yana fara ɗan zungurar ta da 🍌 ita , lumshe ido tayi tana faɗin " Ciki Umair daɗiin mai yawa ce...aahhhh washhh daɗiiiii ahhh ushhhh ,fara hautsina ta yayi kamin ya fara bugun ta da wasu irin lafiyayyun gijagijen gotso ji kake fatt³ . Cikin sauri Umaima ta juya don tun da ta shigo falon ta biyo bayan sa ta rasa gane ta ina ya nufa . Kutsa kan ta tayi cikin inda take jin murya kaman na mace . Wanda hakan ya bata mamaki ,don taji Hjy Maryam na faɗin cewa "Babu mace a gidan nan , haka shima yace baya buƙatar wata mace a Rayuwar sa. Ganin Hajiya Baraka tayi tsaye haihuwar uwar ta uban ta , shi kuwa ya zage sai bugun ta yake , abun da tun da take bata taɓa gani ba , ganin yanda ya Gwale durin Baraka yana cin ta da🍌 yasa Umaima ɗaura hannu aka tana wani sakin magigicin ihu tare da ja baya , kawai sai luuuuuu ta sulale a wurin a sume. Ran Umair ne ya ɓaci , wannan wacce irin dabba ce aka kawo mun ? . Cikin wani irin tsoro Baraka tace "Wacece wannan My sexy boss .! Ki shirya ki tafi . Yayi maganan yana zare Madam joy ɗin nasa tare da nufar inda Umaima take a ƙwance . Tsayawa yayi yana kallon ta ,baraka da ta kasa fahimtar inda zancen sa ya nufa ta taka cikin sauri tare da nufar sa . Umair badai ka fara sawa a maka safarar yara mata ba? Wannan fa irin masu tallan bakin hanya ne Umair ,me xakayi da ita?. Wani irin kallo ya watsa mata kana yace " Saboda kin mai sheni bunsuru ko?. She's my new Virgin maid . Ohkkkkk tayi maganan tana sauke ajiyar zuciya . Juyawa yayi zai fita , nan yaji Muryar Hajiya baraka tana cewa " Jini fa na zuba a goshin ta . Ta bugu da tiles . Cakkk ya jah ya tsaya , a hankali ya fara tuno da maganan Ammie na ka kula da Umaima tamkar yanda zaka kula da Fareesat. Wuce shi Hjy Baraka tayi tana cewa " Na wuce Ni. Sai ka ƙara buƙata na , I'm always available to you . Bai bata amsa ba ya juya tare da takawa yana nufar inda Umaima ke ƙwance . Sunkuyawa yayi yana kai hannun sa zai ɗauke ta . Sai kuma yaji ya kasa , ƙyamar ta yake , bin ta da kallo ya tsaya yi ,ganin yanda take shinning ba bakin ƙazanta. Ɗan tsaki yayi yana sunkuyawa tare da ɗaukar ta , nufar wani ɗaki yayi da ita , a hankali nake bin ɗakin da kallo Bedroom ne , sida ya nufa da ita yana ƙwantar da ita tare da juyawa yana nufar wanni waldrob da gaba ɗayan sa glass ne. Box ya ɗauko wanda yake ɗauke da komai na first aid. Aje shi yayi a gaban ta ,ya tsira mata ido kaman me na zari ,kana naga ya nufi wani wuri gyefe yana ɗaukar Hands sanitizer. Feshe hannayen sa yayi yana tsaki da faɗin wannan ai sai na kamu da cuta idan ina taɓa jikin ta. Nufar wani private room yayi da yake wurin , babu wanda yasan da wannan wuri sai shi kaɗai . Yana shigewa ya kulle kansa . Shi da yake ciki yana hango na waje , amma na waje baya iya hango sa , hasali ma ba zaka taɓa tunanin da wani wuri a Bedroom ɗin ba bayan Bedroom ɗin kaɗai. Kusan mintuna talatin sanyin AC ya farfaɗo da ita . Juyawa tayi tana ƙara bin ko ina na wurin da kallo . Sauke ajiyar zuciya tayi tana saurin miƙewa zaune , tagumi ta rafka , kana ta juya tana duban ko ina na wurin . Bin pictures ɗin sa tayi da kallo na Bedroom din , sosai yayi ƙyau ta furta a hankali. Juyawa ta kuma yi cikin dan tsoro ,kana tace " Ba kowa wannan dama tace da zan naɗa abubuwan dana zo dubawa ,daganan sai na gudu na bar gidan . Miƙewa tayi a hankali ta a nufar bedside drower , wasu irin takardu ta fara binciko wa , ba tare da tayi tunanin ta ina zata fara bin ciken ba. Kuma bata san mene zata naɗa ba. Kusan minti goma sha biyar tayi tana bin ciken bata ga wani alama na komai ba. Sai ta tsaya tana tunanin ta ƙara ƙara ƙwana biyu ta nemi Camera da zata ɗauke shi a lokacin da yake lalata da da mata ,wannan kadai ma shaida ce na lalata masa suna a duniya. Tana tsaka da wannan tunanin kawai taji ƙiiiiiiiiiii wurin nan ya buɗe . Juyowa Umaima tayi cikin sauri tana kallon Umair dake fitowa , fuskar sa babu yabo babu fallasa . Takawa taga yayi ɗaya biyu yana zagaye falon kaman BOSS ,Jikin ta ne ya hau rawa kyarma don ko ba'a faɗa mata ba tasan yagan ta . Wacece ke?? Me kike so?? Me yakawo ki koma ta.??? . Ya jero mata duka tambayoyin ba tare da ya ɗaga kan sa ya kalleta ba. Gani tayi ya sa leta yana kai sigari bakin sa ,wanda ita bata taɓa kawo masa yana shan wannan ba. A hankali ta furta " Na shiga uku , irin wannan na afka mawa ba tare da tunani ba. Shiru tayi bata ce komai ba sai zufan dake karyo mata . Wani Remote ya danna kawai gani tayi wasu irin murdaɗun sojoji su biyu sun shigo fuska murtike. Sai da ya kuma zukar sigarin kana ya hura mata hayaƙin bakin sa yana mata wani irin kallo . Kamin yace " Kinyi mmkin ganin Umair da sigari ko? Mu ƴaƴan manya babu wanda yakai mu shaye shayen kayan maye da irin haka , amma ba'a ganewa saboda da kudi da hutu da ƙwanciyar hankali. Ke wacece face ƴar talaka zaki zo don bin ciken sirri na??? Yayi maganan a tsawace tare da kodeta da wani irin gigitaccen mari tassssss... Nan take bakin ta ya fashe sai jini wani irin gada gada tayi baya zata faɗi . Franklin ku riƙe mun ita ,ku cire mata riga da koman jikin ta ....sai naci mutuncin ki , fyaɗe zanyi maki Yanxu...! Yanxu zan fara nuna maku banbanci tsakanin talaka da mai kuɗi , sai na zan dake tam kar bake ba,sai nayi maki raga raga I pitty you..! Kin San waye Umair?? Hawaye ne ya fara bin kuncin Umaima ,cikin sauri ganin yanda wa'annan sojojin suka nufota ta tsuguna tana rufe jikin ta tana kanƙanewa... Wayyo Umma na Wayyo ya Hannatu na shiga uku..! *Topa anan na kawo ƙarshen free page ɗina na wannan littafin THE SEXY BOSS ,ga masu buƙatar cigaban labarin zaku iya biyo wannan hanya* *Regular group₦300* *VIP group₦500* *special payment₦1000* *Via 6037312299 Mohammed Aisha keystone bank ko kuma ku tura da katin MTN ta wannan number 08081202932* *AUNTY MMN TEDDY* An dauko wannan littafi daga shafin https://taskarnovels.com.ng ku ziyarci shafin na https://taskarnovels.com.ng domin samun kayatattun littatafan hausa kama daga kan na yake yake dana soyayya Marubuci ko marubuciya zasu iya turo mana da littatafansu mu dora masu a shafinmu kyauta don masoyansu su rika Downloading a online, Sannan marubuta zasu iya turo mana da tarihin rahuwarsu da tarihin rubutunsu, dama sharhin littatafansu don masoyansu su gani kuma su karu da hakan Domin turo mana da littafi ko tarihin rayuwar marubuci ko marubuciya sai ayi mana magana ta whatssap da wannan nambar +2348140419490 A lura dakyau - kyauta muke saka littafi a shafinmu bama amsan ko sisin marubuci, duk wanda ya amshi kudinku da sunanmu babu ruwanmu, Alura dakyau - manazarta bama tura littafi ta private ku dena binmu private kuna neman mu tura maku littafi, duk mai bukatar littafi yaje website namu Alura da kyau - Littatfanmu suna fitowa cikin manhajoji uku ne PDF,TXT da DOC amman munfi amfani da PDF da TXT masu amfani da wayar android ko tablet ko computer zai fi kyau ku riga dauko PDF da DOC Masu amfani da kananan wayoyi java ko mara java TXT zakuna zaba don shine daidai wayarku This hausa novel was uploaded and downloaded from https://taskarnovels.com.ng You can download more hausa novels there Also you can send us your novel to upload it in our website for your fans to download it online It is free we do not charge for uploading novel Also if you are an Author be it online or Non online you can send us your biography including your book summary,commentary and others via this number +2348140419490 its free we do not charge for our services Note that - we do not charge for our services we uploaded novels and posted biography free, any person that collect your money in our name is your fault do not blame us Note that - pls readers stop calling us and be asking us to send you a novels we are not sending novels through whatssap or private our novels is public at any day, any time you can visits our site and download it Note that - our ebooks came as PDF,TXT or DOC format but the popular format are PDF or TXT, those with android or tablet or pc we suggest you to download PDF or DOC those with java phone or non-java phone we recommend you to download TXT This Novel is downloaded from https://taskarnovels.com.ng to download more hausa novels visits our site at www.taskarnovels.com.ng For feedback and support Facebook : https://facebook.com/taskarnovels Twitter : https://twitter.com/taskarnovels Telegram : https://t.me/taskarnovels