Showing 6001 words to 9000 words out of 24121 words
ƙofa naga abunda sukeyi ,amma dai bazan faɗawa kowa ba tunda sun bani fried rice "
Zainab da sauri ta miƙe zaune "Haba Nadiya meyasa kike wauta ne irin haka kamar ƴar fari? Kin rufe sirrinsu kuma gashi kina fada mana mu six,anjima ma mutum ashirin zaki fadawa , gaskiya ki canja hali Allah yanason me rufe sirrin wani"
"Attakabir ,sannu Malama ,a nemo mike ne? Inajin wa'azi kikejin yi a daren nan, a gidan wa na tona masu asiri kawai saboda na bata labari ,wai ma shin me ya watso kunnenki nan? "
Shiru kawai tayi ta ƙyaleni saboda ta lura niɗin gardamammiya ce bazan kuma taɓa yarda a nayi laifi ba
................................
Adams Abokine ga Dr. Jabeer Sanadiyyar Abotarsu kuwa ya samo Asali ne saboda yawan zuwa counselling wajensa akan laluran da yike fama dashi na matsananciyar sha'awa,Yau da ya gaza samun mafita sa'annan matan da ake yo masa gwanjonsu still basuyi masa ba ,bare yabi shawaransa da yace yayi aure ,don haka ne ya sake koma masa .
Cikin ƙwalisarsa ya shigo cikin Asibitin kamar yanda ya saba ,yabi bayan motocin doctors en ya faka nasa ,ya kwashe en awanni yana Amsa waya kafin ya fara haɗa kan wayar salulansa zai fito a cikin motar
Wasu gungun Nurses' ne da fararen uniform suka biyo hanya ɗuuu kusan su bakwai ,sai securitai biyu mace da namiji biye dasu ,kaf cikinsu bakajin Muryar kowa sai na mace ɗaya murya kal kal ,ga zaƙi da ƙaran masifa ,kawai magana yike ji barrrrrrr baya ko fahimtar mai take cewa sai hayaniyar da ya addabar masa kunne ,bai ankaraba a cikin wannan baƙon Lamarin yaji an dukan masa bamban mota ,ji kake bam! Bam!!
"Wallahi rantsiwar musulmi kenan ko ,Yarinya wani abu ya sameni sai naci uwarta ,zamuyi dambe saidai a koremu duka kuma ke keda asara don Ni dama Babana yace Inyi nursing , architecture nake so in zama ...."
Kasheta yayi da ido har suka wuce,lallai ɓulkutuwa ce ,sai tsiya da sauri yaja tsaki "Mtseww Bullshit ,Allah ɗaya gari bambam dama ,ana masu ƙiba da faɗa? This is odd actually"
Saida ya tabbatar sun ɓace sannan ya fito ya duba bayan motarsa yaga bai lotse ba ,daganan ya wuce office ɗin doctor Jabeer .
Ganin ƙofar yayi a kulle ,ga mutane na jiransa a waje ,kuma wai ance yina ciki ,a jirasa ,shi kam ganin ai sai da sukayi waya kuma yasan da zuwansa don haka bai tsaya neman izinin ba ya danna kai cikin office ɗin.
Subhanallh me zai gani! Baya yayi da sauri ya maida ƙofar ya rufe da gudu gudu sauri sauri yaje motarsa ya faɗa back seat yinata Addu'a a ransa Allah ya tsare sa da faɗawa sharrin zina ,if not zina a office? a take mikinsa ya taso da sauri ya dafe maransa wani irin zufa na tsatsafo masa kamar zai mutu ,cikin sauri ya miƙa hannu ya kunna motar ya ƙure Ac ya cigaba da juyi a bayan motar cikin mawuyacin hali .
A office kuwa Me Doctor Jabir yakeyi ?
Su kausar ne a office ɗinsa dukkansu babu mai suturar ƙwarai a jikinsu sun ciccire fararen uniform ɗin su sun zubar a tsakiyar office ɗin ,sun rufa masu yina cin dukkansu a tare ,rankatakaf ya canja furnitung ɗin ɗakin ya dawo da table ɗin office ɗin sa zuwa gaban Three seater ,biyu suna zaune a kujeran kausar tana akan table ɗin, kallonsu yayi ya rungumo kausar ya janyo Batula ya rungumesu side by side nonuwansu sun mannu akan ƙirjin sa suna gogansa "Ku Nurses' ɗin nan dabam kuke ga daɗin tsiya ,gashi bakwa tsoron ciki ko vaginity " halshenta tasa tana laso wajen sajensa har zuwa kunne ,kana ta ɗan hura masa iska a kunne "Hmmm Doctor kenan to ai mai tsoron ciki ƙananun ƙwarine ,ka manta mune ake cikin ake kawo wa mu zubar to muji tsoron ciki akan mene,ai saidai cuta ,then hymen a ƙasar Hausa ne kaɗai,har yanzu kan mutane ke tukunya amma kowa ya waye ba'a damu da wani budurci ba kaidai kaji mace nada daɗi shikenan ai ko ba haka ba " shafo bayan wuyarta yayi a hankali "Ahhh hakane my love? " Ɗaga kai tayi alamar eh sannan ta haɗe bakinsu waje guda ta lumshe ido tana tsotsan Halshensa
Hankaɗashi tayi ya baje akan table ɗin,suka haɗe baki da Kausar da batulan suka kissing junansu kana Kausar ta kamo 🍌ɗinsa ta fara shanyewa tana shafa ƙasan maransa a hankali ,itakuma Batula nonuwanta ta zura hannunta take matsasu ,at the same time shikuma yina wasa da durin batulan yinajin wani shauƙi ga gantsara²n ƴan mata tsirara suna lesbian suna shanye masa bura cike da ƙwarewa kamar cikakkun matan gida ,hankalin batulane ya fara tashi saboda yanda yake caccakin durinta in yaji zauuuuu buransa na basa bayani daga bakin Kausar ,yatsunta biyu ta saka a bakinta tana tsotsewa tana wulwula yatsun a cikin bakinta tana lumshe ido tana jujjuya ɗuwawunta kamar me son yin step dance ,yatsarsa ɗaya dasa a cikin durinta yina fingering ɗin ta ,ganin ya shiga zuruf bai kamasa ba yasa ya ƙara tura yatsansa biyu ya shiga lallanƙwasa yatsunsa da ƙarfi yina ƙwaƙuleta gefe da gefe kamar wani mugu yinason ɓarata ta ƙarfin tsiya ,yina wani irin nishi dukda gudun Acn haka suka jiƙe da zufa ,wani irin nishin gardawa yike saki "uhhhhhwaaaashhhhh" tale cinyoyinta Batula tayi saboda azaban daɗi batasan sanda ta angaje Kausar ba ta haye ruwan cikinsa ta buɗe masa gindinta sosai yina facing fuskarsa itakuma ta nutsa🍌 a cikin bakinta tana wani irin mummurɗeshi tana shanyesa tana mulmula jakkar golayensa tana daɗa danna 🍌har ƙarshen maƙoshinta haka idonta ya duddulo waje wani miyau mai kauri da ya haɗe da ruwan maziyy ɗin sa da ta tsotso ta saƙon kaciyarsa haka yike bin bakinta ahhhh fushhhha fushhaaaa fushhaaaa ,ƙara kausar ta saki ta fixgo ɗayar roommate ɗin su dake faman ƙwaƙular durinta ita kaɗai ta ɗaura ƙafarta ɗaya a saman kujeran ,aikuwa fizoga ta tayi ta cusa mata nononta a baki "wayyooo shamun shamun cini a durina cini da yatsarki ,cini ki cinye mun tsuliyata waiiii Ahshhhhh" a take suka sarƙe suka ƙanƙame juna suka shiga burgima a ƙasa suna cin junansu kamar mayunwatar Zakuna sai burgima sukeyi a ƙasan office ɗin ,su sunma manta a inda suke bare suyi tunanin marasa lafiya na jiransu a waje .
Ba zato Adams ya Turo ƙofar ya shiga,ɗif suka ɗauke wuta amma ba wanda ya iya motsawa saboda gabaɗayansu sun gama nutsuwa a cikin shaawan ɗan uwansu ,Dr. Jabeer ne ma mai ƙarfin halin zare yatsansa a durin batulan amma ya kasa ɗagowa bare yasan wanda ya shigo saboda ya gama lulawa duniyar Maji daɗi,Batula kam ta riga ta gama ƙosawa a cita don haka dukda jin an buɗe ƙofa bai sa ta karaya ba ,kawai sama sama take masa da Hq ɗin ta ita dai ya cita kawai take fata ......A hankali sukaji kuma an rufe ƙofar ,hakan ya tabbatar masu da koma waye ya tafi kuma ya ga ɗanyan aikinsu
Cakkk ya ɗaga Batula ,ya maida kayansa Amma still su kausar lesbian ɗin su sukeyi ,itakuwa Batula sai binsa take tana hawaye tana ya cita ko bugu biyar ya mata ya zare atleast zataji dama dama ,fafur ya ƙiya haka ya tura ƙatuwar buransa a cikin wando ya koma kan kujeran aikinsa ya zauna ya daka ma su kausar wani tsawa ,wanda ya sasu sauke wasu wawayen ajiyar zuciya tamkar wainda aka watsama ruwan zafi "This is hospital setting out from my office" firgigit suka miƙe suna dawaran neman uniform ɗin su ,a hargitse suka shirya ,har sun kai bakin ƙofa ya ƙwalla masu kira "oya ku gyara mun zaman office ɗina yanda yike da " kamar marayu haka suka bi umurninsa jiki a sanyaye saboda jikinsu dake a mace tsabagen sha'awa dake cinsu ,suna gamawa ,Batula ta kallesa tace "Babes sai yaushe ,inzo gidanka don Allah anjima"
"NOOO karki fara inada wacce zata zo 8_10 na daren yau ,idan zaki iya mun TBD to " waro ido tayi "Haba J.Man ,akwai matsala in bamu kwana a Hostel ba zaa iya mana cinne ,amma ka bari muzo 8 " cikin ƙufula ya ce "Nace Aah ko dole ne ?ku fita ku rufen ƙofa kuce marasa lafiyan dake kan layi su shigo "
*Its Paid book #500 Mtn or via this 7782217014, Mohammad Hassana,fcmb,evidence of payment through 09065990265*
I'm selling data to all Nigerian network Thank you for contacting Sdeendtm!
BUY DATA FROM THE AFFORDABLE PRICE
I'm
selling MTN data with this cheap price
MTN DATA PACKAGE*
500MB@===200
1GB@=====300
2GB@=====600
3GB@====900
5GB@====1,500
Dial *131*4# or *460*260# to check Data balance Validity 1 month
Airtel,9mobile and Glo also available.
*Subscription for DStv gotv star time electric pay bills*
Whatsapp OR
Call 08066268951
[6/20, 11:25] 😘😘😘: *GIDAN DAƊI*
_(Duniya🌏)_
Oum Aphnan✍️
Free page
004
_Manyan mata azo ayi gyaran Aure ta hanyar Amfani da zafafan magungunan matan Hajja mai gyaran Aure ,indai gyara ne na ciki da waje bakida matsala ,zaki cike zaki tsamtsam ,zaki ta zuba kamar maliya ,miji na santi ,kar kuce na cikaku da surutu Hmm kayane humhum tested and guarantee 💯 Dm kya bada labari da kanki 08069946904 ,sai kunzo 💃_
_Akwai ingantaccan maganin🌴🌴 gyaran nono na hausa, ga wanda yake da bukatar maganin zai iya tuntubar wannan number...... 08089965176 domin karin bayani, maganin ya samu lambar yabo saboda ingancinsa, yana amfani sosai domin yana ciko da nono yana kuma sanya k'iba dai misali, babu almundahana babu cuta babu cutarwa sahihin magani ne, idan kin shayar sau goma, ina mai tabbatar miki da cewa daga ranar da ki ka fara amfani da maganin zaki ga sauyi, domin yana gyara mace, zawarawa da 'yan mata kuma kada a barku a baya za ku iya mallakar naku maganin domin in ganta kanki, bahaushe yace idan kana da kyau ka kara da wanka!...ga masu bukatar sari ko sayan d'aya muna KANO muna turawa kowane gari 2k kacal zaki mallaki naki kafin ya kare wallahi sai kin ga sauyi.......*SIYAN NAGARI MAI DA KUDI GIDA*! Idan matsalar nono kike fama da ita kukanki ya 'kare da ikon Allah._
I'm selling data to all Nigerian network Thank you for contacting Sdeendtm!
BUY DATA FROM THE AFFORDABLE PRICE
I'm
selling MTN data with this cheap price
MTN DATA PACKAGE*
500MB@===200
1GB@=====300
2GB@=====600
3GB@====900
5GB@====1,500
Dial *131*4# or *460*260# to check Data balance Validity 1 month
Airtel,9mobile and Glo also available.
*Subscription for DStv gotv star time electric pay bills*
Whatsapp OR
Call 08066268951
*COMMENTS YAYI MUN KAƊAN DON HAKA KUMA YAU GA UPDATE KALAR HISKOKIN KU🤸♀️😜*
Suna fita wata marar lafiyar ta shigo saida ya fiddo wayarsa ya dudduba missed calls ,ya kira masu muhimmanci ciki harda ,Adams kana ya fara duba mara lafiyar cike da gwanancewa abinsa dai kamar mutumin kirki
Adams kam daƙyar ya kai kansa gida sai da ya isa da kusan 2hrs lokacin ya samu ya karɓa jiƙon gargajiya a wajen ummansa ,har ya warware kafin kiran doctor jabeer yazo wayarsa ,shiru yayi yana jinjina komawarsu wajensa amma dai ya haƙura sai ƙarfe laasar lokacin yasan duk iskanci ya ƙare jiki ya nune da aikin rana sai ya masa bayani a nutse .
Knock ummansa tayi a gaban ɗakinsa bayanta house girl ɗin su ne ɗauke da tray ɗin dishes da tayi masa irin na marasa lafiya ennan , faten irish ne mai hanta yasha kayan haɗi, sai wani jiƙon magani dai a gora ,sai ruwan gora
"Who plz?" Ya tambaya da ƙyar ,don har yanzu baida kuzari sosai
"Habiby Open the door"
Maman tasa ta bashi amsa cike da muryan kulawa
Wani kunya ne yaji kamar ya nutse a ƙasa ,yanzu shikenan kullum mamansa ke masa jinya idan yaje ya rarumo sha'awarsa? Wannan wane irin abun kunya ne?
"Ummy kije zanzo anjima"
"No buɗen kofa ka taɓa ganin jinya ba cin abinci?"
Kansa a ƙasa yazo ya murɗe key ɗin ,bai damu da dressing ɗin jikinsa ba of just nikker da singlet ,zatonsa ita ɗaya ne ,yina juyawa ta shigo da maid ɗin biye a bayanta tana sunsunne kai kamar munafuka tana leƙen sa
Karaf idonsu ya haɗu tana kiciniyar ajiye masa abinci akan table ,wani dirty kallo ya wurgeta dashi ,kana ya daka mata wani irin mugun tsawa "leave my room ,dirty girl" da gudu ta fita har tana tuntuɓe da ƙafar umma
Tana fita kuma yayi kwaɓa² da fuska kamar zai saka kuka ,ba wannan rude person ɗin ba "Ummy plzzzzz...ki daina barin yaran nan na shigo mun ɗaki Allah kallona suke nikuma banaso gaskiya"
Murmushi tayi cike da jin daɗi a kullum tana godewa Allah daya bata yaro kamili wanda ruɗin duniya da kuɗi da ƙarfin sha'awa baisa ya zame ba .
"Kana gautsi ne Habiby ina laifinta don ta kawo abinci?"
"Ummy shiyasa nakkeso ki barmun if I'm starve ,zan nema da Kaina"
Shiru ta masa ta fara serving ɗin sa tana ƙoƙarin saƙo masa zancen yarinyar sister ɗin ta da takeson ta haɗa su ,amma wani ɗaci yayi yina shan magani yina hura hanci ,sam yaƙi barin suyi maganar,dole ta ƙyalesa ta fice
3.30
Ina kwance ina barcin Asara,zee tazo ta ɗaka mun duka a ɗuwawu da littafin hannunta ,a furgice na farka gamida ɗaurawa da masifa "wani baƙar dagar ce kuma ?"
"Malama sai ki tashi ki sallah mu wuce tutorial " Jan tsaki nayi na juyar dakai na maka a pillow na miƙa hannuna zan sake jan bargo ,hannu tasa ta funcike
"Kitashi mana kina ɓatamun lokaci"
"Waii meye haka tare aka kawo mu makaranta ne dake? To bazani ba "
Jijjigani ta cigaba dayi ,don dole na tashi ina ƙunƙuni saboda ta gama wartsakar dani ya rigada ya gudu ,ji nayi kamar in shaƙeta ,haka na ɗauki buta nayi tap Ina jan mata Allah ya isa.
Ina idar da sallah muka tafi cikin asibiti ,inda ya fi zama quite muka nema gaban office ɗin doctor jabeer ,nan muka sama wata dogon benci muka zauna muka ar ajiye littafanmu zamu fara karatu
Kamar an mintsineni. Na kalli zee "roomy nan ne office ɗin da ake bada labarin en ajinmu na zuwa ko?" Ɗaga mun kai tayi alamar "Eh"
"Wai me sukeyi a ciki?"
Kallon windown tayi don ta tabbatar ko ba kowa a ciki kafin tace "kin fi kowa sanin me zasuyi a ciki mana en iska ne fa "
Caɓe fuska nayi cikin alamun rashin fahimta "wallahi ban ganeba me sukeyi ,wai iskanci sukeyi da wainnan zaftara zaftaran mazan ,musamman akwai wani acikin su naji ana kiransa doctor jabeer duk a cikin likitocin asibitin nan rankatakaf nafi tsanansa shege mai gemun fir'auna kiga gemu tsuiii kamar na bunsuru ba gemun Allah bane na Iskancine"
Duddulo ido waje tayi "Ke nadiya gaban office ɗin su ne fa in suna ciki fa ?"
"To Ni ina ruwana iya gaskiya na na faɗa Ubangiji ya haɗa su da cutar...." Ɗifff na ɗauke wuta ,bakina a buɗe na kasa rufewa saboda Turo ƙofar da akayi aka fito ,Zuwa yayi ya wuce mu yina babbanka muna harara aikuwa muka haɗe kai muka kwashe da dariya maimakon muyi laasar ,sannan ba kunya muka buɗe littafanmu muka fara karatu ,kamar karatun jarida nike karatuna daganan sai in Mana bayani ammafa in yazama bayanin zee yaci karo da nawa haka zan kafe alankatafir nike kan daidai ,sai ta sauke murya ta ce "Nadiya baki zuwa aji nifa malam yace mana haka ke kuma ra'ayinki kika fada ,nawa zan ɗauka naki ko na professor?" Sai ince "shikenan kowa ya riƙe fahimtar sa" sai mu je na gaba
Adams dake office Amma Gardama na ya hana masa sukuni ne ya leƙo da nufin yaroƙemu mu rage murya ,saidai daƙyar ya haɗiye miyaun bakinsa ,tunowa da fuskata ce wacce ta bubbuga masa bamban mota tana tsiya securitai sun taso mu ,jinjina lamarin yayi a ransa "wannan ne Nurse ? Gata ƙazama ,ga bala'i ga gardama? Ga gulma (saboda ya ɗauki muryarta ita ne yanzu ta gama munafurcin Dr jabeer) Gaskiya in tanajin haushinka ,wannan wannan dai ma zata iya kasheka wannan dai?"
Tun sanda ya fito na ankare da fitowarsa a raina nace to ga wasu masu ɓata yaran jama'an nan
Zee nacan na karatunta nikuwa na shuga gyara baki zanyi tsiya saida na hararesa tukum na murguɗa masa baki kana na daura da masifa "maye nadai fi ƙarfin mutum namana ɗaci garai in mutum ya tauna mutuwa zaiyi ,bar ganinmu anan ba ƴan iskan bane da kuka saba kawowa aha" ɗagowa zee tayi ,cikin mamaki
"Au Dama nadiya dakikayi shiru ba saurarana kikeyi ba neman tsiwa kikeyi?...sorry sir ba...ta..." Bakinta ne ya kama rawa saboda ganin wani haɗaɗɗen handsome guy ya kafeta da ido ƙwaran cikin idonsa har yina mata zaiba zaiban shining blue
Gaba ɗaya birkicewa tayi shikuma gabaɗayansu kallon hadarin kaji ya bisu dashi lokaci ɗaya yaji a duniya ba halittar da ya tsana sama da watannan lutuwar yarinyar da yaji an kirata da Nadiya ,wucewa office ɗin yayi ya sama waje ya zauna kansa tuni ya fara masa ciwo saboda hayaniyarta
Ƙunƙunai ya shigayi a ransa "gata wargajejiya ,maimakon ki tattalin ƙibanki ki zama calm ko Allah yasa maza su tausaya maki su aureki badon muninki ba ,don ina kai ɗan ƙwalisa ina auran ƙatuwa,ta shige gaban mota a gurin taro ta sattar maka da tayoyin mota ?
Nikuwa nace zuƙiiii ,na gaisheka da ƙarya malam Adams ,saikace Nadiyar giwace ? Kodai duk tsanar ce?
Nadiya kam bushewa da dariya tayi ta ɗakawa cinyar zee duka "wayyo Allah zee tayi gamo da ɗan Aljani,ke don Allah bai baki tsoro ba ,anya bazamu guduba,wannan dai badai mutum ba ji kyau don Allah? Tsiya nike masa amma zuciyana sai bugu yike abum..bum..bum,gashi mayen baice komai ba "
Zee lumshe Ido tayi a hankali saboda yanda yayi mata narai² zai zubo da ƙwalla ,a sanyaye tace "nadiya ba maye bane madaran kyaune ,wannan su ake kira da ɗaya a cikin birni,kawai tashi mu tafi don ƙila muka sake haɗe ido dashi suma zanyi"
Tsaki nadiya tayi "kinji sokuwa duk kin zama kalar tausayi ,to Ni Ko ifritun minan jinnine nafi ƙarfin ka ɗan larabawa " na buɗe murya da ƙarfi yanda zaisan dashi nikeyi musamman da na kirasa da ɗan larabawa ,don tunanina ya gama bani