Showing 27001 words to 30000 words out of 74158 words

Chapter 10 - AUREN SHA'AWA

Start ads

08 Aug 2025

14

Middle Ads

wannan kuma yace kar yayi kar at u ya nemi ubangida ɗan aj in manya saboda gudun duka t o wanne zaiyi ne? ?
•┈┈┈•✦✿✦•┈┈┈•
_ *AUREN SHA'AWA* Na kuɗine , Zazzafa ne Cikin j er in gwanon *TAURARI UKU
MASU HASKAWA * Da suke zuwa maku daga al ƙalumman gwanayen mar ubut anku, Taur ar i Ukun ƙar shen shekarar 2021 da babu kamarsu Masu Ji da Tashe , wanda l it t afan suka haɗa da:_ _ *WATA KARUWA* Daga Al ƙalamar OUM HAI RAN_
_ *SI YASA TAH* Daga Al ƙalamar MAMAN TEDDY_
_ *AUREN SHA'AWA* Daga Al ƙalamar OUM APHNAN Kar ku bar i a baku l abar i, zaku samesu cikin sassauƙan far ashin da babu kamarsu_
_ Regular _
Zaki samu guda *Ɗaya* ₦300
*Biyu* ₦500
*Duka ukun* ₦800
_ Manyan mat a kuma ƙasait at t u ba'a bar ku a baya ba, ganaku kaɗan cikin t unj imin alj ihunku_






*Ɗaya* ₦1000
*Biyu* ₦1500
*Duka ukun* ₦2000

•┈┈┈•✦✿✦•┈┈┈•
_ Zaki biya t a wannan Bank account ɗin_
0255526235
_ Fauziyya Tasi'u. GTbank_

Ko kat in MTN
_ Zaki biya t a wannan number _
08081202932
Ko VTU
_ Zaki biya Ta wannan Number _
09065990265
•┈┈┈•✦✿✦•┈┈┈•
*SHAI DAR BI YARKI SAI KI TURA TA NAN*
09065990265
OUM APHNAN✍ *Ki t ausaya kar ki fut ar mana dashi koda kin siya, I nkun san siya zakuyi don kuyi shar ing don al l ah kar ku siya, mun hut ashsheki, Haƙƙin mal l akar mar ubut anne su ɗai, ki t ausaya masu pl z, inkinga wani page na yawo t o na sat a ne, ki r imt se I donki kar ki kar ant a ki biyi ki sayi na hal al inki mun gode.*
17_ 18 of ASW
A week l at er
I sl amiyya t un t ana kukan Kewar Akr am har t a soma ɗan sabawa , t a fara shiga cikin yara ƴan uwant a suna wasanninsu , I nna kam t akan ƙyal et a t ayi wasa da yara a bayan gida saboda t a ɗauke mat a kukan Akr amda t ake isansu ba dare ba r ana
Yau kamar kul l umbayan t a dawo daga Al l ont a, zuwa t ayi bakin r andan inna t a kandami r uwa t a wanke inda akace t a wanke t a kafa kai t a kwal ƙwale sannan t a j ingine al lon t aj e t a samu inna a gaban mur hu t ana fama da j iƙaƙƙen it ace dake aikin t ut t uɗo da hayaƙi.
"I nna zan t afi gidan su fat sime wasa"
Ɗagowa t ayi t a kal l et a da j aj ayen idont a da suka kaɗe t sabagen r aɗaɗin hayaƙin it acen "To Al l ah ya t sare a kula kar a yi nesa da gida kuma kar a yi faɗa" ai t uni t a ƙal ƙala da gudu
, t ana yar fe hannu t ana hawayen wai hayaƙi , don r ankat akaf ɗin maganar inna ma bat aj i shi ba
Mur mushi inna t ayi sannan t ace "Ƴar t selan ƙwa, kina ƙauye ke bakison hayaƙi , in anaso aga t ashin hankal i ace fifit a wut a"
Da sal l amar t a kamar mummuna t a shiga gidan su fat sime , dukkansu suna gaban wat a ƙat uwar t ukunya anat a shir yawa yayar Fat sime r ogo a wani l edan siga akan wani far ant i na siyar wa
I t akuma yayar fat simen t ana ƙidayawa fat siman gyaɗa mai gishir i a cikin wani far in r oba
"Baba sannu da aiki , fat sime zo muj e muyi wasa. . . " t a faɗi gaisuwar t a da ƙudur in zuwant a gidan a t are bako waƙafi.
Babansu faɗima ɗagowa t ayi gamida cusa r ogo a baki t a t auna sannan t a ɗakko ɗaya t a miƙawa I sl amiyya







"Lafiya ƙalau ƴar I slaman I nna, gashi kiyi maza gida , su fat sime t alle zasuj e " t a miƙa mat a cikin sigar rarrashi don bat aso t a zuge mat a yarinya yanzu t ace t a fasa zuwa t a samu t a lallaɓat a.
I lai kuwa Noƙe kafaɗa t ayi "Uhum uhum ni bancin rogo ba gyaɗa" zaro mat a ido t ayi "To kar alasa kici ɗin dama ke abun arziƙi baki gaj eshi ba, t o bar ganin gyaɗan nan bazakici shiba don nima ba nawa bane "
Ta ƙare t ana j efa rogont a a t ukunya cikin husat a kamar wanda t a zaget a.
Sharce ido t ayi t a goge ƙwallan da suka sir nano mat a, sannan t a j uya t ayi hanyar ƙwar gida . Har t akusa kai ƙofa , Baban su sai addu'a t ake kar fat sime t a t amka mat a
A hankali Ta j uyo t a kallesu "Fat sime zan t afi bakice mun Adabo ba. . . " kawai sait a kece da
kuka kamar wacce aka yanka
Da gudu t a ƙalƙalo uwar t ana ƙwala mat a kira amma kobi t a kant a bat ayi ba , suka ko sunt uma
da gudu daidai nan yayansu Lawwali ya shigo da sauri ya t are ƙofa
"Me kuka aikat a zaku gudu naj i t ana ƙwalla maku kira"
"Yaya nayi ƙanƙant a a t alla wai baba sai naj e " kauɗet a da mari yayi sannan ya ingiza kant a suka koma ciki aka bar islamiyya riƙe da sagaggen hannu.
Dakalin gidan t aj e t a zauna t anat a ƴan waƙe²nt a har suka fit o zasu wuce aikuwa t abi bayansu t ana kiransu
Yayar faɗiman wat o sa'ade dat a cancaɗa gayo , ƙafa yasha mai uwa ɗanwake j ambaki da kuwa j ar hoda yaj i yayi zama ido .
Cikin lallami t a t saya t ana roƙon islamiyya t akoma gida t abar faɗima t aj e t alle.
"To zan raka ku"
Dole suka t afi t are saboda bala'in I slamiyya yawa gareshi .
Hanya suka ɗiba sharara , duk inda suka ga dandalin maza , Kafin masu rogon su ƙaraso zat a kwasa t ana masu t alle da zuzut a masu zaƙi da garɗin Rogon , Fasali da manyancen islamiyya shi zaisa a siya haka har suka fit o t it in garin soba , t a waj e waj en gari suka kai masana'ant ar sabulun Alhaj i buba.
Daƙyar me gadi ya barsu suka shiga yiwa ma'aikat an t alle ko zasu siya, Kasant uwar r ana ya ɗaga kuma masu kawo masu alalan manj a dasu dambu basu kawo ba yasa suka fara rububin siya musamman da sukaj i rogon sabon karyane akwai zaƙi.
Wani shamsu dayakasance ɗan ƙauyen soban , t un shigowarsu ya kashe sa'ade da ido , yina yaba t sarin halit t art a , sam ya nemi yunwar cikint a ya r asa , sai kwaɗayin kasancewa da it a kawai yikeyi , saidai yina t soron lat sa ƴan ƙauyen na isa don yasan basu fiye hankali ba, amma daurewa
yayi , ya miƙe yina yiwa kansa maganganun ƙarfafa gwuiwa
"Kai Shamsu mot si yafi laɓewa , bari mu gwada sa'ar mu "
Yina zuwa gabansu dasuke t sugune a fat sat sen r ana , ya kallesu
"Allah bada sa'a mai rogo " ɗagowa sa'ade t ayi sannan t ayi masa fari t ana cewa "Amin na nawa za'a baka?"
Ciro sabuwar dubu ɗaya cikin ladansa da Alhaj i buba yayi masu yau yayi a alj ihu sai walƙiya t akeyi yayi , sannan yace "Amshi na duka nikeso, amma ni nafison mandaƙo , wat o me ƙuli , don






haka ku t aso ku dawo inuwar can , ki zuba mun , sai ki barma wainnan yaran ai ƙannenki ne ko?(Gyaɗa masa kai t ayi idont a kamar zadu zazzago saboda kallon kuɗin hannunsa t amkar zat a fige), t o saiki bar masu su t sare maki ni kuma sai kij e ki siyo mun gar in ƙulin acan waj en "
Cikin sanyin mur ya t ace "ai duk far ant in ma na ɗar i t akwas ne "
"af gaskiya yayimin yawa ɗiban mun ƙulli biyu muj e " ya miƙa mat a kuɗin , "To ai banda canj i" " ki r iƙe duka na bar maki"it akuma j ikint a har r awa yikeyi t a kar ɓa t a ɗage r iga t a cusa a lalit a , sannan t a gyara ɗaur in zanint a t a ɗibi ƙullin r ogon t a sasu suka kwashi sauran t a kaisu
inuwa t ace su cigaba da siyar mat a kafin t azo
Sannan t abi bayansa suka wuce .

****
Alhaj i Buba kam wat a t sohuwar mat arsa da suka r abune t azo soba biki, t ayi aure a ƙauyen Hayin malam , amma haka t ayi war a²t a fyallo j iki t a t aho waj en sa , don it a fa sam mij in da t a aura bayi gamsar da it a, har yau har gobe dukda sakint a yayi amma mar ar in Alhaj i buba t akeyi bat a sanya in t aj i labar in yina waj e sai t azo ya cit a .
Raɓa su I slamiyya t ayi t a shige inda Alhaj i yike , masu gadi na kir ant a amma haka t a ƙalƙala dagudu .
Zeena t ana cikin kicin ɗin falon t ana haɗa masa lunch , ƙyar t a hango t ahowar t a t un a waj en gat e , yanzu nesan ganint a yakai kiliomet er 8 da nor mal ganin mut ane , da saur i t a j e t a buɗe ƙofar kamar zat a zubar da wani abu , aikuwa t ayi wuf t a shiga ɗakin t a maida ƙofa t a r ufe t a j uyo t a kallet a
"Sist er wa kike nema?"
Cikin Numfar fashi t ace Alha. .j i Bu. . . ba din allah yina ciki"
Kafin t a bat a amsa har ya fit o , t suke fuska ya ɗanyi
"Ke menene wai?"
"Habawa Alhaj i kasan me zai kawo ni wallahi nayi kewar bur anka don allah ka yi mun Allura da bur anka mai mugun daɗi in t afi , wallahi sha'ani nazo naga bazan iya wucewa ba sai na nemeka"
Yanda t ake maganar dole t a baka t ausayi j ar aba ya r igada yayi mat a yawa
Ɗagowa yayi yina kallon zeenah da alamun neman izinint a
Ɗan lumshe masa ido t ayi alamun go ahead kafin t a ɗanyi mur mushi "Bar i inj e in ƙar ike maka lunch baby"
Bai iya bat a amsa ba saboda yanda ya faɗa a shauƙin t a

. . . . .Jant a yayi zuwa bedr oom ɗinsa ai kafin ya r ufo ƙofa har t a fara sunce kayan j ikint a t ana holi dasu , sai da t a cire komai na j ikint a t a j e da saur i t a faɗa kan gadon , t a ɗaura hannunt a akan dur int a t ana shafawa sannan t a buɗe cinyoyin t a t a gwale gindint a sosai t ana lailayawa up and down , t ana wani ir in nishi "Huhhhh. . .Auchhhh. . .Ahhhh waiiiii" da r awar j iki , ya cire kayan sa , ya yi sufa ya shige t sakankanin ƙafafuwant a , da hanzar i ya kafa bakinsa cikin pup ɗint a
dake ɓulɓulo da r uwan madara t ana ƙara murza kan ƴar t salint a, halshe ya ɗaura a saman
clit ɗint a ya fara gurzawa yina t sot sewa , yina j an baki "Ahshhhhh , uhhh ahhhh" Yina daddanna halshensa cikin r amin gindint a , hannunsa duk suna kan na shanunt a yina mat sasu da kyau da kyau , ya saƙa hannunsa a t sakankanin Nipple ɗin boobs ɗint a ya sokasu a cikin fingers ɗinsa yina mar mat sawa
Wani nishi t a r ingayi t ana got saro ƙirj int a t ana daɗa zuba mur ning "Uh. . .ah , buba baban daɗi, ka soka mun gindinka ahhhhh wayyo zan mut u a daɗinka wayyo gindina iiiihhhhhh. . . kanamun waiwayi wayyo zan mut u waiiii" sosai yike cint a da halshe t amkar zai ƙwaƙule ilahir in dur int a ya cinye , kaf saida ya shanye r iwan farj int a , yina j aj j an ƴar t sakiyar t a mai t sawo da laushi yina kar kaɗashi da halshe






Kuka t a fashe masa dashi kanaj anmun r ai bubu ɗina wai daɗi , ka zura mun t suliyar ka inj i daɗi, na ƙosa inj i ɗumint a a cikin gindina ahhhhh"
Miƙewa yayi ya gwale cinyoyint a da hannuwansa biyu , t suliyarsa t ala fal . . .fal t ana cin karo da ƴar t sakar t a , t anaj in kamar yina mat a susa , da saur i t a kamo gindinsa t ana gurzawa a saman dur int a t ana zubo da wani kakkauran hawaye , t anaj in daɗi kamar zat a haukace. . . . ✍

•┈┈┈•✦✿✦•┈┈┈•
_ *AUREN SHA'AWA* Na kuɗine , Zazzafa ne Cikin j er in gwanon *TAURARI UKU
MASU HASKAWA * Da suke zuwa maku daga alƙalumman gwanayen mar ubut anku, Taur ar i Ukun ƙar shen shekarar 2021 da babu kamarsu Masu Ji da Tashe , wanda lit t afan suka haɗa da:_ _ *WATA KARUWA* Daga Alƙalamar OUM HAI RAN_
_ *SI YASA TAH* Daga Alƙalamar MAMAN TEDDY_
_ *AUREN SHA'AWA* Daga Alƙalamar OUM APHNAN Kar ku bar i a baku labar i, zaku samesu cikin sassauƙan far ashin da babu kamarsu_
_ Regular _
Zaki samu guda *Ɗaya* ₦300
*Biyu* ₦500
*Duka ukun* ₦800
_ Manyan mat a kuma ƙasait at t u ba'a bar ku a baya ba, ganaku kaɗan cikin t unj imin alj ihunku_
*Ɗaya* ₦1000
*Biyu* ₦1500
*Duka ukun* ₦2000

•┈┈┈•✦✿✦•┈┈┈•
_ Zaki biya t a wannan Bank account ɗin_
0255526235
_ Fauziyya Tasi'u. GTbank_

Ko kat in MTN
_ Zaki biya t a wannan number _
08081202932
Ko VTU
_ Zaki biya Ta wannan Number _
09065990265
•┈┈┈•✦✿✦•┈┈┈•
*SHAI DAR BI YARKI SAI KI TURA TA NAN*
09065990265
OUM APHNAN✍ *Ki t ausaya , kar ki fut ar mana dashi koda ki siya, inkun san siya zakuyi don kuyi shar ing don Allah kar ku siya mun hut ashsheki, Haƙƙinallakar mar ubut an ne su ɗai, ki t ausaya masu plx, I nkinga wani page na yawo na Sat a ne ki r imt se ido kar ki kar ant a ki biyo ki siya na halalinki, Mun gode*
19_ 20 of ASW
Alhaj i Buba lalubo ƙwarar I don Bar aka yayi ya soka ƙwaran idonsa a cikin nat a , wanda suka j anye da r ashin t soron Allah , A nut se ya kamo kpomo ɗinsa ya fara mur gina mat a akan clit ɗint a zuwa ƙofar dur int a






"Washhh Alhaj i Buba gidaj e, Me gidaɓ daɗi, wayyyy maj idaɗin durina zai t sinke ka soka mun Ahhhhh"
Cikin salo irin na masana cin duri ya kama j oy st ick ɗinsa ya danna cikin huj in vg ɗint a , a t ake t a wani gant sare t a fasa ihu "Alhaj inaaaa!" t a t okaro masa ƙirj int a , hannunsa yasa ya damƙi nonon ya shiga mat sawa da ƙarfi , yina wani irin nishi "Ahhhhhhhhhh" it a kuma Gindinsa na l umewa cikin fadaman daɗint a , sululuf t a shige , sannan a gadarance ya fara laft a mat a gwat so. Ji kake cik. . .cik. .cak durin Baraka na bada saut in daɗi , it akam sai gurnani t akeyi da nishin daɗi , t un yina mat a a hankali har ya fara zunduma mat a da iya ƙarfinsa da murɗaɗɗen buransa mai kama da icce , dukda hakan amma ihu t akeyi t ana faɗin "Ka cini da ƙarfi Buba. . .wayyo da ƙarfinka na bara. . . " Surut ! Surut kawai kakej i gindin buba na kaiwa da dawowa cikin gindin baraka wani daɗi yina ƙamushet a haka t a haɗe cinyoyint a t a mat se buransa t ana fidda wani irin saut i daga can ƙasan maƙoshi "Wayyo daɗi. . .wayyo Buba ka Cinye mun gindina wallay na bar maka dukaaaa. . . . " t a yanka wani ihu daidai nan ya shiga wani nishi kamar

End Ads

Leave a Review

You cannot submit review untill you Register or login