Showing 15001 words to 18000 words out of 74158 words
wasu suka gane mal amba masanin ƙur ani kaɗai bane kar imine yasan kar amci.
Lokacinda zeenah t a cike shekaru sha biyu ƙif , chairman Ya buƙaci a basa mat arsa zai t afi da it a zar ia inda gidansa yike su zauna , ba musu aka haɗat a da dakon l it t afai da kayan hat si na gar a suka t afi. . . . .
. . . . .sai me zai far u?
Tunda zeenah t a zo gidan kul l um t ana aikin kar at u ko gir ki bat a iya mai daɗi ba sai kwaɓan ƙauye don hka bayacin gir kint a saidai yaj e ya yo t ake away suci , da haka ya r inga shiga j ikin yar inyar har ya samu ya far ket a , a wani dare safe nayi aka ɗiɗɗinkat a , t ofah t unda ya maida ƙwalmarsa akan zeenah sai yaj i gabaɗaya nan duniya ba hal it t ar da ya t sana sama da zeenat u ko me t ayi zaice bagidaj iyace bat a waye ba , sai ya t afi gar ur uwansa ya bar t a a gida it a kaɗai t un t ana kukan t soro har t ama saba , ana haka wat aranan Lar aba da bazat a t aɓa mant awa ba , t ana zaune ƙar fe t aran dare sai t a j iyo bugun ƙofa , l okacin t ana zaune da doguwar r igar at amfar t a ɗan mat asan ƙir gan dangint a sunyi mat a car ko car ko a ƙirj i, t sabagen t sor at a yasa
t a nufi ƙofan da gudu ɗan kwal i a hannu zai buyagin gashint a har gadon baya t a kama saƙat an ƙofan zat a zare t ana "Waye? "
"Halan bulon gidan da ubanki muka haɗa muka siya da nida gidana kike kiramun waye? . . . kin buɗe ko saina kakkar ya ki"
Jikint a ɗaukan kyarma ya shigayi kar ²t a buɗe ƙofan, su biyune t sayw shida wani r usheshen al haj i gunt u dashi mai ƙat on t inbi , wanda gir man t imbinsa ya hanat a ganin fuskarsa
Al haj in ne ya kashe mat a ido da t or chyn hannunsa yina ƙarewa t sikar a²n ƙir gan dangint a kal lo da yikej in t amkar suna sukan masa fat ar j iki , har t sikar j ikinsa na t ashi wani miyau yina t ar uwa masa kamar wanda yaga alawa ko ice cream.
Kakkare idont a da aka dal lare da fit ila t a shigayi da ɗan kwal in hannunt a , a haka t a zube har ƙasa t ana kwasan gaisuwa
"Sunanshi Al haj i Buba yinada masana'ant ar sabulu a hanyar zar iyan nan , zan bashi ɗaki yau zai kwana anan gidan , maigidana ne, don haka banson yau inj i kwar afniyar ki a gidan nan kiyi maza ki ɓacemun da gani kij e kiyi bar ci kar ki far ka sai safe kuma banson t ilawan ƙur anin nan naki na bayan subahi"
Duƙar dakai t ayi gamida cewa "To" sannan t a wucesu anan t a bar shi yina bin mazaunant a da basukai sun kawo ba da kal l o t sabagen j ar aba!
t ana ɓacewa al haj i buba ya j uyo ya kal l i Tk "Babban yaro ina ka samo wannan cakwala daɗin haka? "
"kaidai bar i al haj i kwaɗayi bar i j ana, auren ɗanɗano nayi, wannan wani ir in masifa ne naj e ƙauyansu , kai wut an l ant ar ki, na ganot a ƴar babban mal amine shaiɗani zuciya ya dunga wassafa mun sha'awar t a saida na aur et a , saidai ashe ɗan mininin kafa gar et a ina hawan shegiya nayi ɓar a²da it a ni yanzu nama r asa dal il in da zan kama yasa in wat t aki shegiya ƙauyansu akwai biyayya!, na kasa samun madogar a!"
Dar iyar sakar karun Al hazai ya saki , hannunsa na dafe a cikinsa ya ware ƙafafuwa yina gir gizasu
"Kace kawai *AUREN SHA'AWA* Kayi shegen bisa abun ya dawo ya dameka, nikuwa kagani kal lon far i naga t afi mun shige da ƴan t sanan r obobin nan da in munj e hot els ɗin ƙasashen waj e ake t anazar mana , muna sauke sha'awar mu , ba sai mun nemi t urawa ba suna mana wul aƙanci sunga baƙar fat a ba. . .Wal l ahi kal lon far ko naj i kwaɗayint a gaya, ya kamani da bazan maka l aifi ba nima da ka bani na ɗanɗana!!"
"Hahahaha Al haj i ai baƙonka annabinka, me yasa l ar abawan da in sunyi baƙi suke basu abinci da abun sha su basu mat ansu ɗaya su kwana t are ai daɗin ne. . . Al haj i t ashi muj e ɗakin can ka hut a zan t uro maka it a"
Godiya ya dinga zumbuɗa masa ya wuce suka t afi ɗakin ya sauke babbar r igarsa ya r at aye , ya shiga t oilet ya r age mara sannan ya dawo ya sunce kayansa daga shi sai wani mannanne boxer da ya t at t are a cinyoyinsa t sabagen ƙiba , kana ya zauna yina t ut t uƙawa cikinsa bur kut u (Local giya)
Leƙawa Tk yayi ɗakint a yaga t a kwant a t a gudunduna da hij abi t anat a bar ci , zuwa yayi ya t ashet a "Ke t aso muj e a ɗakina yau zaki kwana" zaro ido t ayi a t ake hawaye ya fara sauka mat a a dakalin kunci saboda dukda ƙar ancin shekar unt a t a gane in an kwana a ɗakin mij in akwai abunda akeyi wat o abunda yayi mat a kwanaki da yasat a j inya kamar mai haihuwa
Dur ƙusawa ƙasa t ayi t a fara basa haƙur i saidai wani uban t sawa ya doka mat a wanda ya sat a fir git a da gaggawa t a miƙe t a bi bayansa har falonsa yace t a zauna t a j irasa , ya shige ɗakin ya ɗauko zait un oil ya damƙawa alhaj i buba , alhaj i sai ka murza mai zaka iya shiga ƴar banzan ƙamas t ake ba abinci me gina j iki bare ya t sat safo mat a da r uwan ni'ima da gwangwareren mur yarsa ya amsa da "Godiya nike babban yar o!" kashe fit ilar ɗakin yayi , sannan ya fit o ya
t asat a har ɗakin ya aj iyet a a gefen gado ya kamo hannun alhaj i buba ya saka hannunt a a ciki "To alhaj in allah a hut a gaj iya"
wani ƙara t a saki "Menene haka t ukur ? "
Bat a idasa maganar t a ba t aj i ya fizgot a ya mannat a da wadat accen t imbinsa , yasama r igar t a ƙar fi yaj a kiyyyyyƴƴ. . . .t akuwa kece t a dire har ƙasa , ya lalubi bakint a da t ake faman canyara masa ihu t ana r oƙonsa ya ƙyalet a ya danne mat a halshe da ƙat on halshensa dake buga ɗoyin giya sannan ya ɗaura hannunsa akan ƙirj int a da kaɗan ya ɗara na maza saboda yanda t uwon nono bai wadaceshi ba ya fara mulmula ɗan t udun nonon me haɗe da nipple ɗin yina gurzawa yina wani balagaggen nishi "Washhh ƙwailaye kunada daɗi, wayyyyooo"
Ji t ake kamar za'a t sinke mat a ƙirj in t sabagen azaba , da r aɗaɗi da t akej i saboda yanzu suke fit owa dama , kuma gashi yina murzansu yina mulmulasu da ƙar fin t siya ɗan gudan ciki sai r aɗaɗin azaba yike mat a
Yakushi t a fara masa da ƙumba t ana t sungulinsa a t sokokin j ikinsa hkan ya sashi makat a akan gadon da yike ya t ur mushet a da t imbinsa yanda bazat a iya mot si ba sannan ya ɗan ɗage cinyoyinsa ya zar e t afkeken boxer ɗinsa ya yar
Ya kamo mir ginenen buransa ya nemi hanyan cinyoyint a ya aza mat a akai sannan ya maida hannunsa ya fincike mat a wandon cikint a ya yar ya ɗaura gindinsa akan nat a, kuka t a fashe dashi t ana masa wa'azi
"Alhaj i kar ka shiga gonar da allah bai umur ceka ba, Allah yina cewa wala t aƙr abuz zina innahu kana fahishat an. . . " yi min shir u ko in yanke bakinki yanzun nan , ni zaki faɗawa allah ?t inkan a haifeki nike zuwa allon zaur e. . . "
Tanaj i t ana gani ya t ur but sa mat a gir mansa , bayan ya t salala ma dur int a man zait un , ko r abi kuwa bat a shiga ba t a kafe saboda ya kai mat a ƙurewan t sayin gindint a , haka bai dubi ƙanƙant ar t a ba ya far a t hr ust ing a hankali yina t aune baki yina huci kamar kumur cin zaki .
it akamsumant a uku t ana far kowa ga nauyinsa yasa gabaɗaya haƙar ƙar int a ɗaukan wahalallen ciwo , t un t ana kuka mai saut i t a koma yi da shiɗaɗɗen mur ya kai daga ƙar she ma za koma aj iyar zuciya saidai in t a some azaba ya ishet a t a far ko t a ganshi st ill yina kant a har Asuba. Sannan ya ƙyalet a , aikuwa r anga²Tk ya kwashet a sai asibit i t ayi face²da j ini kamar daren far ko , likit oci sunso shigar da maganar ƙara kot u na shiga haƙƙint a da akayi aka mat a ear ly mar r iage , gashi har sun haɗe mat a vagina da Anus opening , amma kasant uwarsa wani yasa aka ƙyalesu amma t ayi j inya sosai na t sawon wat anni uku kafin aka sallamot a wanda duk kuɗin da
aka kashe alhaj i buba ya t uro ma Tk miliyan biyar t a account yace ya gyar at a in t a war ke zai dawo .
Saidai me bayan sun dawo da wat a biyu ne ya fara ganin canj e²a j ikin Zeenah , t ayi ƙiba sosai Kut ur int a ya fashe ɗuwawunt a sun baj e cikin t sokokin cinyoyint a , ga Nonuwant a sunyi t umbula t umbula sun fidda kai suna kallon ka kana kallonsu kot asaka hij abi haka zasu kashesa
da idu kamar masu cewa salihu sosai yaj i yina t sint ar kansa a shaawar t a , don haka
wat arana da ya dawo daga soba lokacin anyi wat a bakwai da faruwan abun ya zo da nufin neman haƙƙinsa , a lokacin t aj a dingan bazat a yar da ba , don t aj i na far ko ba daɗi na biyu ma haka. . . .gashi duk wannan halin wuyan da t ake ciki ba wanda ya t aɓa zuwa daga dangint a sai inna lami yayan mamant a , t a dubat a kuma ma bat a kwana ba t a koma.
I giyar wayan wut a ya samu ya zanet a dashi ya far fasa mat a j iki sannan ya fizge hij abin da kullumt ake muƙu muƙu dashi aj iki, mai zai gani?
CI KI ?!!!!!
I hu ya ƙwalla , wallahi ke kika cuci kanki wat a bakwai kina muƙu²da ɗan shege baki bada ƙafan da zan sani ba bare a zubar saida yakai wat anninda saidai a haige ɗa ko? Ke kika sani wallahi bazan zauna dake ba don ba cikina bane ba"
Tagumi t a r afƙa t ana mamakin wai ciki t o a r uwa zat asha cikin ?
"shegiya me ido kalan na mayu ba dake nike ba?"
"wallahi banda ciki ai bazan iya aihuba"
Wannan ubanki ne a j ikinki. . . kai allah kayi mana t sar i da miskili kafi mahaukaci ban haushi , yaushe r abonki da al'ada?"
Maimait awa t ayi "Al'ada? . . . Ni ban t aɓa al'ada ba ai wallahi, t inda uwat a t a kawo ni duniya , ni danaga cikina na girma na ɗauka kumbur in cikine "
"aah ba kumbur in cikiba kumbur in mut un ne shashasha me j awa mut ane bala'i, yanzu zan nemi alhaj i buba yaga kwaɓan da yayi in yace yinason cikin t o in bayiso ki haife ɗan mu mur ɗe kansa cikin dare ya mut u kowa ya hut a don bazaki t ona mun asir i ba ina ɗan siyasa !"
Shiru t ayi , har ya gama bambaminsa ya fit a , it akuma cikin saur i²t a ɗibo sugar t a zuba a cikin ƙar amin abu t a ɗiga r uwa t a dinga j uyawa har yayi baƙi ya zama t awwada , t a ɗakko wani t akar da da lilin gashin kaza t a kama r ubut a wasiƙa da hausan Aj ami.
Bayan t ayi sallama t a ɗaura da cewa "Zuwa ga ɗana/ƴat a da zan haifa Tukur ba babanki bane
. . . babanki\ka sunanshi Alhaj i buba wai yinada Masana'ant ar sabulu a hanyar zar iya ni bansanshi ido da ido ba amma me gidana Tukur ya sanshi " t a lankafe t a ɗakko wani j akan fat a t aj e t a kwant a t ana j in t samin j iki saboda dukan da t asha
Anyi abun da kwana biyar , I nna lami t azo gidant a da Akr am abokint a don bat a bashi shekaru biyar ba, t ana zuwa t aga ƴa da t sireren ciki kuka t a fashe dashi t ana bat a haƙur i "Zeenat u kiyi mun gafara r ashin kuɗine da banbar bayan ƴar uwat a haka ba" r ungumet a t ayi t a na cewa bakomai , kafin yamma naƙuda ya kamat a inna t un bat asan menene ba har t a fahimci haihuwane ga mij int a bat anan it a t a kar ɓi haihuwan t a t a haifu ƴar ficilar yar inya bakwaini kamar fit ila,
t ana haihuwa t a kamo hannun inna, t a nuna mat a j akan fat an dake adane t ace don allah t a gudu mat a da ƴart a wannan kuɗint a ne da t a sassamu a ciki akwai wasiƙa in ƴart a t a girma t a bat a "I nna amana don allah karki bari ƴar amana t ayi kukan rashin uwa , kit a bat a madaran shanu har t a rayu. . . innah ki karant a ma ɗiyat a kyawawan hallayana kice mat a t saut sayina ne bani naj a mat a zama shegiya ba, sai t a gamsu saiki bat a t akardan ciki t a nema ubant a. . . ki sauri ki gudu in ya dawo zai ƙwace mun it a ya kashe mun it a , nasan ni ba me t sawon zama bane. . . . " t ana kaiwa nan t a fara shaƙuwa, t ana j ij j iga alamun t sinkau²amma haka t ake t urat a dacewa dai t a t afi
bayan t a t afi maƙot a sika shigo suka kait a asibit i mafi kusa , saidai saida ƙungiyar mat a da kula da ƙananun yara suka shiga ciki, sabida harda mat salar yoyon fit sari.
sannan aka samu kant a bayan nan ne kuma t ukur yazo har asibit in t a bashi abinda t a haifa t a ƙiya shine kuwa yayi mat a zagin t ij ara ya saket a a asibit in bayan ya koma ƙauyen a cikin j ama'a ya kunyat a malam ya ɓat a sunan zenat u yayi mat a sharrin gant ali sannan yace ya
saket a, sakamakon hakan t unda wani abu ya soki ƙirj in malam , ya zube a waj en saboda baƙinciki , ya kamu da shanyewar ɓarin j iki , bayan ƴan kwanaki yace ga garinku nan .
anyi r asuwar da ƴan kwanaki t axo garin anan t aga I slamiyyart a t ayi ɓulɓul t anasha madaran shanu sabon t at sa me mai, t aj i daɗin ganin ƴart a sannan t ayi baƙin cikin r asuwar ubant a saidai anaj in t azo t un kafin t a ƙarasa gidansu ƴan garin suka shiga yi mat a at ile da duwat su suka koret a garin. . . .shine