Showing 30001 words to 33000 words out of 74158 words
buj imin Sa "I hhhhhhh. . .Ahhhhhhhh" Kawai ya shiga mat a t sart uwan madara , t sir t sir t siyyyyy . . . . .
Wasu murgina Murginan Hawayene suka shuga kokawa a fuskart a it ama t uni r uwan daɗi ya yanko ya fara gangaro mat a, t a haɗe hannunt a t a mat sesa t samt ana hawaye ,j i t ake basuƙi su kwana hakan ba, saidai wat a shegiya ƴar banza t a rabat a da mij int a da yasan launin durint a yasan salon dazai Mat a ya mant ar da it a ilahirin damuwoyint a na rayuwa.
Saƙaƙa ya fiddo Dick ɗinsa yaj a gefe
Kwant awansa shirimkamar mushe ɗan mint oci kaɗan ya fara barcin huce gaj iya.
Baraka hannunt a t akai kan cikakken ƙasumbarsa t ana shafawa t ana j in kewarsa , sosai ya kawar mat a da kwaɗayint a da t a daɗe t ana ɗawainiya dashi.
A hankali t a murgina t a rungumesa t sat samit ama t a kama barci
Hmmɗan iska ba r uwansa inba haka ba shi kowani duri nit so yike bai damu da ƙazant acce ko me t saft a ba, kazalika bai t soron candida bare gunoriya , bare uwa uba cut an zamani ƙanj amau, mudai mat a Allah ya karemu , in bahaka ba kanacan a ɗakko maka ɗangwangwan .
Koda Sa'ade t abi bayan Shamsu wani ɗan gaj eran kat anga inda sukanj e da yaran mut ane masu t alle yayi da it a , it adai t ana biye da shi zungui zungui , har suka shiga kicirin kafin ya waigo bayan ya sakat a a cikin kat angar ya dawo yayi mat a rumfa ,j an baya t ayi da sauri sannan t a manne da garu t a t uro ƙirj int a mai ɗauke da mat asan Nonuwant a , wank Nishi ya saki , ya miƙa hannu zai t umbula nono , da sauri t a zuƙe j ikint a t ana lafiya kuwa.
"Aah harka ne na haɗin gwuiwa , ki bani mamanki in sha , ni kuma in gaki mazaj e ki sha mun
, muj i daɗi in kuma baki kuɗi "
Murguɗa masa baki t ayi gamida kwasa masa harara "Ance maka ni ƴar I ska ce?"
Sauke murya yayi a hankali don ya l ura sa'aden ma gaula ce
"Ke wayace maki sai ɗan iska kej in daɗi? Nifa sonki nike in kin yarda munj i daɗinmu sai inj e gida aɗamro aure "
Kallonsa t ayi, kallon sama da ƙasa "Da gaske Allah zaka aure ni?"
Gyaɗa mat a kai yayi "Sosai ma"
Ya kwance zabgegen mazagin wandon sa ya fiddo baƙiƙirin ɗin buransa , sannan ya miƙo mat a kamar wani prize
"karɓi ki shafa mun kij i daɗi" A t sorace t akai hannu, idont a a rimt se saidai kafin t a t aɓa t a zuƙe hannun gamida yarfewa "Bazan iyaba inaj in t soron Allah "
Tsuke fuska yayi sannan ya saki gindin yina ret o shi iska ko damunsa ma ba yayi , ya miƙa hannu "Ban kuɗi na na fasa siyan rogonki "
Bakint a r awa ya shigayi "I haƙuri bari zanyi" t akai hannu t a dadumi Buransa , saidai t ana t aɓa yaj i kamar wani gafaƙan ƙauye ya mat se mar shi da hannunsa da ya saba karakaina da fat anya a noma
Ɗan ƙara ya saki daidai lokacin da gindin t a koma t a t suke saboda , bala'in zogin da t ake masa "Ke cikani da Allah hala Noma kikeyi da wannan ƙaƙƙarfan hannun naki kamar kat ako. . .?"
Sukam su I slamiyya kods sukaj i t a j ima bat a dawo ba ɗaukan kayan sukayi, suka shiga kukkut sawa wai ko allah zaisa su gant a, Gangarawa hanyar masaukin Alhaj i Buba sukayi , anan
suka ci karo da ƙerarr en gida da t unda sike basu t aɓa ganin gida me kyawunsa ba
"Laaaa j i guda mai kyau. . .fat sime zo mu shiga mu gani"
Aikuwa Zankwaɗaziyyan Abba ai irinsu muke gani in munj e binni da Baba t a. . . I nj i kamar in ɗauko in kawo maki"
Kewayawa suka dingayi sun r asa t a inda zasu shiga , sai can t a baya suka hango fafakeken windon bedroom ɗin da Alhaj i buba ke kwance Baraka t a rungumesa suna Barci, ɗan leƙawa dakai I slamiyya t ayi t a hango mut um lukume baƙi wuluk cikin t afkeken bargo baka ganin komai sai fuskarsa da rabin ƙirj insa baƙi wuluk lulluɓe da gashi , ya baza but ut un hanci sai shaƙar iska yikeyi , baki danɓarere
Dariya t a saki mai kama da na t sunt suwa , t a ƙara ɗage , t ana ƙarewa ɗakin kallo , sannan t a ƙara bushewa da dariya wanda echo ɗin ɗakin ya shiga amsa kuwwan dariyart a , birgigit Alhaj i buba ya farka a mat uƙar t sorace , it akuwa zuƙe kant a t ayi ƙasa t ana kiran Faɗima, t ana yafit o t a da hannu sannan t a daɗa cusa hannunt a a cikin windon
"Fat sime zokiga ɗan biri a cikin wani abu kamar j ikin kuliya " wangale j aj ayen idonsa yayi , ya
sake arba da it a da duƙu²n idont a t amkar alj ana , kyau kamar na zinah , t sorone ya kamasa haka siddan yaj i gabansa ya yanke ya faɗi .
Cikin t sare gida ya wage murya "Kai wani shashasha ne anan?" kama baki t ayi t a bushe da dariya , daidai nav fat sime t a leƙo
"Ayya ɗan bawan allah i haƙuri , ke fat sime ashe ba ɗan biri bane mut umne!" harzuƙa yayi , ya yaye bargo zai fit o saidai ganinshi t imɓir yasa ya koma da gudu ya lilliɓa yina t a masu ihu a kunne , wannan ya farkar da Baraka daga barcin da t akeyi uwa gawa.
Sukuwa yina ihu kamar zugasu yike daɗa yi sai suka maidashi wani sauna sai su leƙo in yaso miƙewa ya ɗauki kayansa sai ya koma da gudu cikin bargo
Dadai yaga ba Asani
Lalubar wayarsa yayi ya dannawa chief securit y kira wai suzo su cafko masa wainnan yaran masu murya kamar na kanari. . .su kuwa daj in hakan sukace ƙafa me naci ban baki ba , haka sukayi fat ali da farant in rogo suka shiga zumbuɗa gudu.
Zeenah duk t ana zaune t ana kallon ƴar ɗiyart a, allah sarki ƴana t a samu cikakken ƴanci abunda ni samban t aɓa samu ba a rayuwa na kenan, t ime t o be happy, oh god! ♀
•┈┈┈•✦✿✦•┈┈┈•
_ *AUREN SHA'AWA* Na kuɗine , Zazzafa ne Cikin j erin gwanon *TAURARI UKU
MASU HASKAWA * Da suke zuwa maku daga alƙalumman gwanayen marubut anku, Taurari Ukun ƙarshen shekarar 2021 da babu kamarsu Masu Ji da Tashe , wanda lit t afan suka haɗa da:_ _ *WATA KARUWA* Daga Alƙalamar OUM HAI RAN_
_ *SI YASA TAH* Daga Al ƙalamar MAMAN TEDDY_
_ *AUREN SHA'AWA* Daga Al ƙalamar OUM APHNAN Kar ku bar i a baku l abar i, zaku samesu cikin sassauƙan far ashin da babu kamarsu_
_ Regular _
Zaki samu guda *Ɗaya* ₦300
*Biyu* ₦500
*Duka ukun* ₦800
_ Manyan mat a kuma ƙasait at t u ba'a bar ku a baya ba, ganaku kaɗan cikin t unj imin alj ihunku_
*Ɗaya* ₦1000
*Biyu* ₦1500
*Duka ukun* ₦2000
•┈┈┈•✦✿✦•┈┈┈•
_ Zaki biya t a wannan Bank account ɗin_
0255526235
_ Fauziyya Tasi'u. GTbank_
Ko kat in MTN
_ Zaki biya t a wannan number _
08081202932
Ko VTU
_ Zaki biya Ta wannan Number _
09065990265
•┈┈┈•✦✿✦•┈┈┈•
*SHAI DAR BI YARKI SAI KI TURA TA NAN*
09065990265
OUMAPHNAN✍ 21_ 22 of ASW
Bama t yping a week end shiyasa kuka j imu shir u, yauma zan ɗan t sakura mukune saboda wa'inda j iya sukayi t a t ambayat a , updat e.
Yeaah Akwai ONLI NE sex Educat ion Class da zamu fara yau 12\12\2021 da dare I nshal l ah, munasa mut um a gr oup in kuma bayiso muna t urawa t a pr ivat e , Aj in na sat i 1 ne akan kuɗi ₦1000 t a 7782217014, mohammed Hassana, Fcmb. . . ko ki t unt uɓeni t a Number t a 09065990265.
. . . . .Ar t awa sukayi ana kare secur it ai sukace dawa Al l ah ya haɗamu sukayi masu caaaa da gudu, suna zuwa gat e kuwa aka damƙesu aka kul le a ɗakin masu gadi ana j iran Umur nin Mai gida(Al haj i Buba kenan) .
Sa'ade kam sakin baki t ayi kamar sakar ai , t a kasa bashi amsa, shikuwa ya gyara zar iyarsa ya wucet a fuuuuuu, ba t ar eda yako ƙara kal lon inda t akeba.
Da ƙyar t a j awo ƙafa t a fit o j ikint a yayi mat uƙar l a'asar , saidai neman yara t a shigayi , ai kafin ma t ayi dogon bincike t aj i anyi r ammm da it a anj e an cusa t a a ɗan ƙar amin ɗakin masu gadin , waigawa t ayi t a kal l i su Fat sima
"Ke ina t iren Rogon? " kafin t a bat a amsa t ayi maxa t a cafe da cewa "Barmu t ukummu t sira da r anmu kafin maganar wani banzar r ogo " t a ƙare t ana babbal lara mat a harara kamar it ace t a kul lesu ɗin.
I t akam fat sima t asan yau dukan da zat aci allah ne kaɗai zai ƙwacet a don haka ihu t a fashe dashi "Yaya Sa'a wallahi I slamiyya t a ɓarar da far ant in r ogon gar in gudu duk ya sheƙeee. . . " ɗaura hannu t ayi a ƙirj i
"Ya zube? . . .Aikuwa yau zakici kaxanki da I nnanmu "(Ta mandaƙa mat a wani Ashar iya)
"To ni meye r uwana a ciki bake akaba r ogonba ina kikaj e?" t a faɗa t ana t sat st sar et a da ido Sosai t a kiɗime, t abbas Tabi namij i bacin hukuncin Allah da yanzu ya ƙwaƙulet a t as a lungu.
Yar fe zufa t ayi t a ƙara shafa cikin lalit ant a t aj i dubun da ya bat a da ƴan cinikinsu , ɗan sanyi t aj i a r ant a "Shikenan bar i a fit ar damu sai muj e in ɗauki t r ay ɗin a inda kuka Wat sar ɗin. . .amma me kukayi masu?" Haɗa ido sukayi suka kece da dar iya, kafin islamiyya t a ɗauka da cewa
"mur ɗi!! Wani t sohon wullin mut um mukaj e muka t sokana a can baya shine yasa a kamamu. . . ko zane mu za ayine ko ma kashemu zasuyi duk ohon masu. . . " bat a r ufe bakiba kuwa Sa'ade t a ɗaura hannu aka
"Mun shiga uku Shiyasa banso zuwa dakeba I slamiyya ke kincika j anyow Mut ane bala'i" kurum
sait a r ushe da kuka.
Alhaj i kam wanka ya shiga yayi , yina fit owa ya t adda bar aka t ama maida kayant a shi kawai t ake j ira t a t afi , kallont a yayi a t sanake yaga yanda t a kindima ɗaur i kamar mut an da , sai muzur ai t ake t ana bubbuga ƙafa gamida hura hanci kamar wacce akayiwa wani abu. Ɗan ƙunshe dar iya yayi kafin ya kar aso gabant a yina fesa t ur ar e "Bar aka t afiyan t a t ashi kenan"
"Ha'ahhh eh mana , dama so nike a cini kuma ka ƙwaƙulen yanda ya kamat a t o zaman me zanyi nida nazo biki nayi sat an hanya. . .?"
"To ko wanka ba kyayi ba"
"Alhaj i zanyi acan".t a faɗa sanda t a miƙe t ana gyar a yafen mayafint a
"To Alhaj i sai gani na biyu " t a shura ƙafa zat ayi waj e.
"Dakat a" ya dakat ar da it a sannan yaj e gaban bed side drawer ya ɗauko r afar kuɗi ƴan Naira ɗar i , ƙulli ɗaya ya miƙa mat a
"To a hut a gaj iya " washe baki t ayi , sannan t a kar ɓa t ana j uj j uyawa "Kai godiya nike ga Kuɗi ga kyaut an Sambaɗe baɗe "
Ta ƙarace sur ut ant a t a cusa kuɗin a cikin Rigar Nono, sannan t a gyara masu zama , t a saisait a r igar t a t ayi waj e da saur i. . . . . . .Ta ƙosa t a fice don bat ason Allah yasa suyi Ar ba dasu I slamiyya don sun sant a, shiyasa dat a gansu t a ƙara l umewa cikin bar go.
A falo suka haɗe da Zeena t ayi mat a sallama da godiya t ayi ficewar t a.
ShikamAlhaj i lallaɓowa yayi ya zauna akan hannun kuj eran da t ake t a r afka uban t agumi "Haj iya xeena mai gidan Hut u yaya dai?"
Ya t ambayet a gamida zare mat a t agumin da t ayi, ɗan caɓe baki t ayi kaɗan , sannan t ayi Nar ai² da fuska Hawaye sharr r r suka zubo mat a .
Sosai ya ɗan kiɗime yayi saur in j awkt a j ikinsa ya r ungume t a yina shafa t ulin d
Sumant a dake t ashin daddaɗan Ƙamshi , yina lumshe ido cikin j in shauƙi
"Yaya dai Jar umat a , me nayi maki? Kishi kike da waccan ballagazar ƙauyen?"
Gir giza masa kai kur umt ayi wasu hawayen suka daɗa kecewa kamar an buɗe famfo
"To menene? " ya faɗa kamar zai kuka
"Alhaj ina Na t aɓa neman wani Alfarma a waj enka? "
Da saur i ya gyaɗa kai "Ko kaɗan baki t aɓa ba , kuma ina mar aba da r anar da zaki buɗi baki ki faɗa mun Alfar mar ki zan t abbat ar na ninka maki da fiyen fiyen abunda kika t ambaya"
Ɗagowa t ayi t a kallesa da cloudy Eyes ɗint a , kafin t a kona da gudu ƙirj insa t a ƙanƙamesa "Alhaj ina My daught er " t a faɗa da ƙar fi gamida t sagewa da kuka.
Hannunsa ya maida a bayant a ya ƙanƙamet a sosai , saida ya bar i t a ɗanyi kukant a sosai yina bubbuga bayant a, t a sigar r ar r ashi ba t ar eda yace mat a ko uffanba har saida t a r age kukan t a koma t ana sauke Aj iyar Rai sannan ya ɗaura bakinsa a kunnent a yina t sot son lilin kunnent a kamar mint i , Nat suwa t ayi t ana amsar salonsa t aɓa daɗa nit sewa a cikin ƙirj insa
A hankali ya ɗan hura mat a iska a kunne wanda yasa t sikar j ikint a t ashi yar r r r , sannan t a ɗan ƙankame kunnen da kafaɗar t a.
"I nasonki Zumat a , kinyi ne t a ko'ina, faɗi me kikeso ayiwa babynki amma fa bayan kin daina kukan nan".
Ya ɗan zame j ikinsa ya zauna comfor t ably akan kuj eran ya ɗaura kant a akan cinyarsa yina wasa da j elar gashint a
"Alhaj i na, Yar inyat a shegiyace!. . . (Damgabansa ya faɗi, cikin mamaki ya kallet a , it akuma a nut se t a cigaba) . . . Bat a sanni ba bat a t aɓa ganina ba kuma bazat a t aɓa ba saboda ƴan gar in sun kor eni saidai ni ina sont a amma nafison in ƙwaƙulo mat a mahaifint a fiyeda soyayyar da nike mat a wannan dalilin yasa naƙi zuwa inda suke, saboda mij ina na baya mugune zai iya kashet a, in yasan it aɗin ƴar ubangidansa ne. . . "
"Ban fahimceki ba yimun bayani sosai , da t sohon mij in naki da ƴan gar in naku duk sai sun ci kazakazansu , da Buba sukeyi"
Mur mushi t ayi da ya bayyana kyawawan fararen haƙor ant a , sannan wasu hawaye dat ake maƙale dasu suka gangaro
"I na Alfahar i dakai"
Taɗan kamo hannunsa t a manna masa kiss a t a baya.
"Go t o zi point " (yafaɗa da wani bar bar ic t ur ancinsa)
Aj iyar Numfashi t ayi
"Alaj i wat o abinda ya far u shine t un asali mij ina ɗan siyasa ne. . . (A t ake t a zayyane masa komai har cikin da shi Alhaj i buban ya